ಕೆ.ವಿ.ಜಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಂಪಸ್ ಸಂದರ್ಶನ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಬೆ೦ಗಳೂರಿನ PathFront  ಸ೦ಸ್ಥೆಯು ಆಕ್ಟೋಬರ್ ೨೫  ರಂದು ನಡೆಸಿದ ಕ್ಯಾಂಪಸ್ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಕೆ.ವಿ.ಜಿ. ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜಿನ Computer Science & Engineeirng  ವಿಭಾಗದಿಂದ ಆಯಿಷ್ಯ ಉಲ್ಫತ್, ವಿಶ್ವಾಸ್ ಯಮ್, ಹೆಗ್ಡೆ ಸೂರಜ್ ಪ್ರಭಾಕರ್, ಪೊನ್ನಮ್ಮ, ಸುಶ್ಮಿತ . ಕೆ.ವಿ, ಮೌಲ್ಯ ರಮೇಶ್ ಡಿ, , Mechanical ವಿಭಾಗದಿಂದ ಮಧುಶ್ರೀ ಬಿ, ಜೀವನ್ ಮುಂಗುಳಿ ಮನೆ, ಯಮ್, ಪೃಥ್ವಿನ್ ಬಿ.ಕೆ, Electronics & Communication  ವಿಭಾಗದಿಂದ ನೇತ್ರಾವತಿ ಯನ್, ದಿವ್ಯ. ಡಿ.ಆರ್ Electrical & Electronics ವಿಭಾಗದಿಂದ ದುರ್ಗಪ್ರಸಾದ್‌ ಶೆಣೈ ಬಿ. ಒಟ್ಟು ೧೩ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಮತ್ತು Manipal Technologies  ಕ೦ಪೆನಿಗೆ Mechanical ವಿಭಾಗದಿಂದ ಕೆ. ಅಮರ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.  ಡಾ. ಎನ್.ಎ. ಜ್ಞಾನೇಶ್ ಪ್ರಾ೦ಶುಪಾಲರು, ಡಾ. ರೇಣುಕಾಪ್ರಸಾದ್ ಕೆ.ವಿ., ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳು ಎ.ಒ.ಎಲ್.ಇ (ರಿ) ಇವರು ಆಯ್ಕೆಯಾದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳನ್ನು ಅಭಿನಂದಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.