ಗ್ರೀನ್‌ವ್ಯೂ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಕನ್ನಡ ರಾಜ್ಯೋತ್ಸವ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಕಲೆ, ಸಾಹಿತ್ಯ, ಸಂಸ್ಕ್ರತಿಗೆ ಹೆಸರಾದ ಕನ್ನಡನಾಡಿಗೆ ಸಾವಿರಾರು ವರ್ಷದ ಇತಿಹಾಸವಿದ್ದರೂ, ಇಂದು ಅನ್ಯ ಭಾಷೆಯ ವ್ಯಾಮೋಹಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗಿರುವುದು ದುರಂತ. ನಮ್ಮ ಬದುಕನ್ನು ರೂಪಿಸಿಕೋಳ್ಳಲು ವ್ಯಾವಹಾರಿಕವಾಗಿ ಎಷ್ಟೇ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಕಲಿತರೂ ಕನ್ನಡವನ್ನು ಓದಲು, ಬರೆಯಲು ಮತ್ತು ಸ್ವಷ್ಟವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಲು ಕನ್ನಡಿಗರಾದ ನಾವು ಬದ್ಧರಾಗಿರಬೇಕೆಂದು ಗ್ರೀನ್‌ವ್ಯೂ ಶಾಲಾ ಆಡಳಿತ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಐ.ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಹೇಳಿದರು. ಅವರು ಸುಳ್ಯ ಗ್ರೀನ್‌ವ್ಯೂ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಕನ್ನಡ ರಾಜ್ಯೋತ್ಸವದ ಅಂಗವಾಗಿ ಏರ್ಪಡಿಸಿದ್ದ ಸಭಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿ ಮಾತಾಡಿದರು.


ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಲಾ ಸಂಚಾಲಕ ಕೆ.ಎಂ ಮಹಿಮುದ್ದೀನ್, ನಿರ್ದೇಶಕ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಕಟ್ಟೆಕಾರ್, ಶಿಕ್ಷಕ ರಕ್ಷಕ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎನ್.ಎ ಅಬ್ದುಲ್ಲಾ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಹಾಜಿರಾ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಶಿಕ್ಷಕಿ ಶ್ರುತಿ ಎನ್.ಜಿ ರಾಜ್ಯೋತ್ಸವ ದಿನದ ಮಹತ್ವವನ್ನು ವಿವರಿಸಿದರು. ನಂತರ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಂದ ದಿನದ ಮಹತ್ವವನ್ನು ಸಾರುವ ಹಾಡು ಮತ್ತು ಬಾಷಣ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು. ಶಿಕ್ಷಕಿ ಉಷಾ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿ ಅಸೀನಾ ವಂದಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.