ಕಳಂಜ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ವಿಶೇಷ ಗ್ರಾಮ ಸಭೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಕಳಂಜ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ನ ವಿಶೇಷ ಗ್ರಾಮ ಸಭೆ ನ. 2  ರಂದು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸಭಾಭವನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಸಭಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಯಶೋದಾ ಅವರು ವಹಿಸಿದ್ದರು .

ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ರವಿಪ್ರಸಾದ್ ರೈ ಕಳಂಜ, ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ಲಕ್ಷ್ಮೀಶ ಕಜೆಮೂಲೆ, ಸೌಮ್ಯ, ಪುಷ್ಪಾವತಿ, ಪಂಚಾಯತ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಶೀಧರ್ ಕೆ.ಆರ್ , ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಬಂಟ್ವಾಳ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ನೊಡೆಲ್ ಅಧಿಕಾರಿಯಾಗಿ ಹಿಂದುಳಿದ ವರ್ಗಗಳ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆಯ ವಿಸ್ತರಣಾಧಿಕಾರಿ ಹಿಮಕರ ಎಂ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಆರೋಗ್ಯ ಇಲಾಖೆಯ ಆರೋಗ್ಯ ಸಹಾಯಕಿ ಬೇಬಿ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡುತ್ತಾ ಎಚ್. ಒನ್. ಎನ್. ಒನ್, ಮಲೇರಿಯಾ, ಜಾಂಡೀಸ್, ಕಾಲರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು . ತಂಟೆಪ್ಪಾಡಿ ಶಾಲೆಗೆ ಕಪೌಂಡ್ ಒದಗಿಸುವಂತೆ ತಂಟೆಪ್ಪಾಡಿ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ತುಂಗಮ್ಮ ಕೇಳಿಕೊಂಡರು.

ಕೋಟೆ ಮುಂಡುಗಾರು ಶಾಲೆಯ ಶೌಚಾಲಯ ದುರಸ್ತಿ, ಅಕ್ಷರ ದಾಸೋಹ ಕೊಠಡಿ ಸೋರುವಿಕೆ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತು ಹಳೆ ಬಾವಿ ಇದ್ದ ಕಡೆ ಕಪೌಂಡ್ ರಚನೆಯ, ಹೊಸ ಬಾವಿ ರಚಿಸಲು ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ಶಾಲೆಯ ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಾಯಿನಿ ಮೋಹಿನಿ ಕೇಳಿಕೊಂಡರು. ಅದಕ್ಕುತ್ತರಿಸಿದ ಪಿಡಿಒ ಕಪೌಂಡ್ ಮತ್ತು ಬಾವಿಯನ್ನು ಉದ್ಯೋಗ ಖಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡುವಂತೆ ಸಲಹೆ ನೀಡಿದರು. ಅಂಗನವಾಡಿ ಕರೆಂಟ್ ಬಿಲ್ ಪಾವತಿಸುವಂತೆ ತಂಟೆಪ್ಪಾಡಿ ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಯಶೋದಾ ಕೇಳಿಕೊಂಡಾಗ ಅಂಗನವಾಡಿ ಕರೆಂಟ್ ಬಿಲ್ ಪಾವತಿಸಲು ಸರ್ಕಾರದಿಂದ ಯಾವುದೇ ಸುತ್ತೋಲೆ ಬಂದಲ್ಲಿ ಬಿಲ್ ಪಾವತಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಪಿಡಿಒ ತಿಳಿಸಿದರು.
ಪಿಡಿಒ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಪಂಚಾಯತ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಮೊನಪ್ಪ ಕೋಡಿಯಡ್ಕ ವಂದಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.