ಚೈತ್ರಾ ಕುಂದಾಪುರರಿಗೆ ನ. 19ರವರೆಗೆ ನ್ಯಾಯಾಂಗ ಬಂಧನ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಇಂದು ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾದ ಕು. ಚೈತ್ರಾ ಕುಂದಾಪುರ ಹಾಗೂ ಅವರ 6 ಮಂದಿ ಸಂಗಡಿಗರಿಗೆ ನ. 19ರವರೆಗೆ ನ್ಯಾಯಾಂಗ ಬಂಧನವಿರಿಸಿ ಸುಳ್ಯ ನ್ಯಾಯಾಲಯ ಆದೇಶ ಮಾಡಿದೆ.


ನ. 3ರಂದು ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾಗಬೇಕಾಗಿದ್ದ ಚೈತ್ರಾ ಕುಂದಾಪುರ ಆರೋಗ್ಯದ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಅಂದು ಹಾಜರಾಗದಿದ್ದುದು, ಸುಳ್ಯ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರಿಗೆ ಅಸಮಾಧಾನ ಉಂಟುಮಾಡಿತ್ತು. ಈ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು ನ. ೫ರಂದು ಆಕೆಯನ್ನು ಹಾಜರು ಮಾಡುವಂತೆ, ಆಕೆಯ ಜೊತೆಗೆ ಆಕೆಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದ ವೈದ್ಯರು ಹಾಗೂ ಜೈಲು ಸುಪರಿಟೆಂಡೆಂಟರು ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾಗಬೇಕೆಂದು ಆದೇಶಿಸಿದ್ದರು.

ಇಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಇವರೆಲ್ಲರೂ ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಬಂದರು. ವೈದ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ಹಾಗೂ ಜೈಲು ಅಧಿಕಾರಿಯವರು ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರನ್ನು ಅವರ ಛೇಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿ ವಿವರಣೆ ನೀಡಿದರೆಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಬಳಿಕ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಸಭಾಂಗಣಕ್ಕೆ ಬಂದ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಚೈತ್ರಾ ಕುಂದಾಪುರರ ಆರೋಗ್ಯ ವಿಚಾರಿಸಿದರಲ್ಲದೆ “ಅಗತ್ಯವಿದ್ದರೆ ಹೇಳಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಅಥವಾ ಮೈಸೂರಿನ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಶಿಫಾರಸ್ಸು ಮಾಡುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ” ಬೇಡ ಸರ್” ಎಂದು ಚೈತ್ರಾ ವಿನಂತಿಸಿದರು. ಬಳಿಕ ಎಲ್ಲಾ ಆರೋಪಿಗಳ ನ್ಯಾಯಾಂಗ ಬಂಧನವನ್ನು ನ. 19 ರವರೆಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಿ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರು ಆದೇಶ ಮಾಡಿದರು.
ಚೈತ್ರಾ ಕುಂದಾಪುರರವರು ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ಮತ್ತು ಆಶಿತ್ ಕಲ್ಲಾಜೆ ಮೇಲೆ ಮಾನಭಂಗ ಯತ್ನದ ದೂರು ನೀಡಿರುವುದರಿಂದ ಆ ಬಗ್ಗೆ ನ್ಯಾಯಾಧೀಶರ ಮುಂದೆ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿರುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಅವರನ್ನು ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ನಂತರಕ್ಕೆ ಕುಳ್ಳಿರಿಸಲಾಗಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.