ಬೀದಿಗುಡ್ಡೆಯಲ್ಲಿ 15 ನೇ ವರ್ಷದ ಕಬಡ್ಡಿ ಪಂದ್ಯಾಟ – ಕೊಠಾರಿ ತಂಡ ಪ್ರಥಮ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಸದಾಸಿದ್ದಿ ಮಿತ್ರ ಬಳಗ (ರಿ) ಬೀದಿಗುಡ್ಡೆ ಇವರ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ದೀಪಾವಳಿ ಹಬ್ಬದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ೧೫ನೇ ವರ್ಷದ 68kg ವಿಭಾಗದ ಪುರುಷರ ಮುಕ್ತ ಕಬಡ್ಡಿ ಪಂದ್ಯಾಟ ಶ್ರೀ ಸಿದ್ದಿವಿನಾಯಕ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ, ಬೀದಿಗುಡ್ಡೆ ಇಲ್ಲಿ ನಡೆದಿದ್ದು ಕ್ರೀಡಾಕೂಟವನ್ನು ಸದಾಸಿದ್ಧಿ ಮಿತ್ರ ಬಳಗದ ಗೌರವ ಸಲಹೆಗಾರ ವೆಂಕಪ್ಪ ಗೌಡ ಅರ್ಗುಡಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.

ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಸಂಪ್ಯಾಡಿ ಶಾಲಾ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯಂತ ಕಲ್ಗುಂಡಿ, ಭಜನಾ ಮಂಡಳಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗಣಪಯ್ಯ ಗೌಡ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಮಿತ್ರ ಬಳಗದ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ನಿತಿನ್ ಕಟ್ಟ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಪ್ರಸಾದ್ ಕಾರ್ಜ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ರಾಜೇಶ್ ಕಟ್ಟ ವಂದಿಸಿದರು. ಚಿದಾನಂದ ಕೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

ಸಂಜೆ ನಡೆದ ಸಮಾರೋಪ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಬಹುಮಾನ ವಿತರಿಸಲಾಗಿದ್ದು ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಸದಾಸಿದ್ಧಿ ಮಿತ್ರ ಬಳಗದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಗುಣಪಾಲ ಸಂಪ್ಯಾಡಿ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಶಾಸಕ ಎಸ್ ಅಂಗಾರ, ಬಳ್ಪ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪ್ರಕಾಶ್ ಮೂಡ್ನೂರು, ದ.ಕ ಜಿಲ್ಲಾ ಬಿಜೆಪಿ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಬ್ರಿಜೇಶ್ ಚೌಟ, ಉದ್ಯಮಿ ಸದಾನಂದ ರೈ ಅರ್ಗುಡಿ, ಮುಖ್ಯ ಮಂತ್ರಿ ಚಿನ್ನದ ಪದಕ ವಿಜೇತೆ ಹೆಡ್ ಕಾನ್ಸ್ ಟೇಬಲ್ ಸಂದ್ಯಾಮಣಿ, ಬಿಜೆಪಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಸಹ ಸಂಚಾಲಕ ಸದಸ್ಯ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ರಾವ್ ಬಪ್ಪಳಿಕೆ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಇದೇ ಸಂಧರ್ಭ ಜಿಲ್ಲಾ ಉತ್ತಮ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತೆ ಶಾಲಿನಿ ಎಣ್ಣೆಮಜಲು ಅವರನ್ನು ನಿವೃತ್ತ ಶಿಕ್ಷಕ ಲಿಂಗಪ್ಪ ಗೌಡ ಸನ್ಮಾನಿಸಿದರು. ಅಭಿಲಾಷ್ ಕಟ್ಟ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಗುಣಪಾಲ ಎಸ್ ವಂದಿಸಿದರು. ಜಶ್ವಂತ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.