ನಿಂತಿಕಲ್ಲು : ಕೆ.ಎಸ್.ಗೌಡ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾರಾಥಾನ್ ಓಟ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ನಿಂತಿಕಲ್ಲು  ಕೆ.ಎಸ್. ಗೌಡ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಮತ್ತು ಪ್ರೌಢಶಾಲಾ ವಿಭಾಗದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಮಕ್ಕಳ ದಿನಾಚರಣೆಯ ಅಂಗವಾಗಿ ರಾಜ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಬಾಳಿಲದಿಂದ ಮ್ಯಾರಾಥಾನ್ ಓಟ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿತ್ತು.ಸಂಸ್ಥೆಯ ಶಿಕ್ಷಕ-ರಕ್ಷಕ ಸಂಘದ ವತಿಯಿಂದ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿತ್ತು.

ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದ ಹಿರಿಯರ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದ ಸದಸ್ಯರಾದ ಸುಭಾಶ್ಚಂದ್ರ ರೈ ತೋಟ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿದರು. ಕಾರ‍್ಯಕ್ರಮ ಬಗ್ಗೆ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದ ಸದಸ್ಯೆ ಸರಸ್ವತಿ ಕಾಮತ್ ಬಾಳಿಲ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಂಸ್ಥೆಯ ದಶಮಾನೋತ್ಸವ ಸಮಿತಿ ವಿವಿಧ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳಾದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮುಗುಪ್ಪು ಕೂಸಪ್ಪ ಗೌಡ ಮತ್ತು ಆನಂದ ಬೆಳ್ಳಾರೆ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ರೈ ಪಾದೆಕಲ್ಲು ,ಸಂಕಪ್ಪ ಸಾಲಿಯಾನ್,ಮುಖ್ಯಅತಿಥಿಗಳಾದ ಮಹಮ್ಮದ್ ಎಂ.ಎಸ್. ಬಾಳಿಲ, ರಶೀದ್ ಸಾಹೇಬ್ ಪಾಜಪಳ್ಳ, ಪ್ರೌಢಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕ ಉಮೇಶ್ ಹೆಚ್.ಎಂ. ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಕ ವೃಂದ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.