ಬೆಳ್ಳಾರೆ : ವರ್ತಕರ, ಮಹಿಳಾ ಸಂಘಟನೆಗಳಿಂದ ಸಚಿವರಿಗೆ ಮನವಿ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಸರಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಖಾಯಂ ಹಾಗೂ ರಾತ್ರಿ ಪಾಳಿಯ ವೈದ್ಯರ ನೇಮಕಾತಿ ಹಾಗೂ ಸುಸಜ್ಜಿತವಾದ ಅಂಬ್ಯುಲೆನ್ಸ್ ಒದಗಿಸಲು ಬೆಳ್ಳಾರೆಯ ವರ್ತಕ ಸಂಘ, ಮಹಿಳಾ ಸಂಘ ಮತ್ತು ಪತಂಜಲಿ ಯೋಗ ಸಮಿತಿಯವರು ದ.ಜಿಲ್ಲಾ ಉಸ್ತುವಾರಿ ಸಚಿವ ಯು.ಟಿ.ಖಾದರ್ ರವರಿಗೆ ನ.16  ರಂದು ಮನವಿ ನೀಡಿದರು.


ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಶಾಸಕ ವೇದವ್ಯಾಸ ಕಾಮತ್,ವರ್ತಕರ ಸಂಘದ ಪೂರ್ವಾಧ್ಯಕ್ಷ ಕಾಮಧೇನು ಮಾಧವ ಗೌಡ, ಸದ್ಯರಾದ ಪ್ರೇಮಚಂದ್ರ ಬೆಳ್ಳಾರೆ, ಪತಂಜಲಿ ಯೋಗ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ನಿವೃತ್ತ ಉಪವಲಯಾರಣ್ಯಾಧಿಕಾರಿ ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಗೌಡ ಕಾಯರ, ಪರಶುರಾಮ ಚಿಲ್ತಡ್ಕ, ಸ್ವಸಹಾಯ ಸಂಘದ ಒಕ್ಕೂಟದ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಗೀತಾ ಪ್ರೇಮ್, ಸ್ತ್ರೀಶಕ್ತಿ ಗೊಂಚಲು ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಹರಿಣಾಕ್ಷಿ ರೈ ಬೀಡು, ಸ್ನೇಹಶ್ರೀ ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಲ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಪುಷ್ಪಾ ಆದಿತ್ಯ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.