ಕಾಣಿಯೂರು : ಪ್ರಗತಿ ರಜತ ಸಂಭ್ರಮ ಪ್ರಯುಕ್ತ ರಕ್ತದಾನ ಶಿಬಿರ, ವಿಶೇಷ ಭಜನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಛದ್ಮವೇಷ ಸ್ಪರ್ಧೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಕಾಣಿಯೂರಿನ ಪ್ರಗತಿ ವಿದ್ಯಾಸಂಸ್ಥೆಯ ರಜತ ಸಂಭ್ರಮ ಪ್ರಯುಕ್ತ ವಿವಿಧ ಸರಣಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ನ. 15 ರಂದು ಆರಂಭಗೊಂಡಿದ್ದು, ಆ ಪ್ರಯುಕ್ತ ರಕ್ತದಾನ ಶಿಬಿರವು ನ. 16 ರಂದು ಪೂರ್ವಾಹ್ನ ನಡೆಯಿತು. ಸವಣೂರು ಜನಜಾಗೃತಿ ವೇದಿಕೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಕೇಶ್ ರೈ ಕೆಡೆಂಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಪುತ್ತೂರು ರೋಟರಿ ಕ್ಯಾಂಪ್ ಬ್ಲಡ್ ಬ್ಯಾಂಕಿನ ಮೆಡಿಕಲ್ ಆಫೀಸರ್ ಡಾ. ರಾಮಚಂದ್ರ ಭಟ್ ರಕ್ತದಾನದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು. ಸುಳ್ಯ ವಾಣಿಜ್ಯ ಮತ್ತು ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿಗಳ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪಿ.ಬಿ.ಸುಧಾಕರ ರೈ ವಿಶೇಷ ಆಹ್ವಾನಿತರಾಗಿದ್ದರು. ಮೋಹನ ಅಗಳಿ, ವಿಠಲ ಗೌಡ ಅಗಳಿ, ಪದ್ಮನಾಭ ನೆಟ್ಟಾರು, ಧರ್ಮಪಾಲ ನಡ್ಕ, ಭಾಗ್ಯಲಕ್ಷ್ಮೀ ಅರ್ನಾಡಿ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಅಶೋಕ್‌ಕುಮಾರ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಸಂಯೋಜಿಸಿದರು. ಗಿರಿಜಾ ಶಂಕರ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ವಸಂತ ರೈ ವಂದಿಸಿದರು.


ನ. 16 ರಂದು ಭಜನಾ ಸಂಭ್ರಮದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಶ್ರೀ ವಿಷ್ಣುಪ್ರಿಯಾ ಮಹಿಳಾ ಭಜನಾ ಮಂಡಳಿ ಬೆಳಂದೂರು ಇವರಿಂದ ವಿಶೇಷ ಭಜನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಅಪರಾಹ್ನ ನಡೆಯಿತು. ಪ್ರಗತಿ ರಜತ ಸಂಭ್ರಮದ ಗೌರವ ಸಲಹೆಗಾರ ದಿವೀಶ್ ಗೌಡ ಮುರುಳ್ಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಮೋಹನ್‌ದಾಸ್ ರೈ ಬಲ್ಕಾಡಿ, ಸುಧಾ ಎಸ್.ರೈ, ನಾಗರಾಜ ನಿಡ್ವಣ್ಣಾಯ ಪುಣ್ಚಪ್ಪಾಡಿ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಸಹಶಿಕ್ಷಕಿ ಶ್ರೀಮತಿ ನವ್ಯ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ದನ್ಯವಾದ ಸಮರ್ಪಿಸಿದರು.

ನ. 17ರಂದು ಪೂರ್ವಾಹ್ನ ಚಿಣ್ಣರ ಚಿತ್ತಾರ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಎಲ್‌ಕೆಜಿ ಮತ್ತು ಯುಕೆಜಿ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಛದ್ಮವೇಷ ಸ್ಪರ್ಧೆ ನಡೆಯಿತು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು ಶಾಲಾ ಸಂಚಾಲಕ ಜಯಸೂರ್ಯ ರೈ ಮಾದೋಡಿ ನೆರವೇರಿಸಿದರು. ಶಿಕ್ಷಕ ರಕ್ಷಕ ಸಂಘದ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಸೌಮ್ಯ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕಾನಾವು ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಲಲಿತಾ ನಾಯ್ಕ, ಶ್ರೀಮತಿ ವಿದ್ಯಾ ಸೂರ್ಯನಾರಾಯಣ, ಪದ್ಮಯ್ಯ ಗೌಡ, ಶ್ರೀಮತಿ ಜೋಯ್ಸ್ ಹೇಮಲತ ಗಂಗೇರ, ವಸಂತ್ ರೈ ಕಾರ್ಕಳ, ಶ್ರೀಮತಿ ಸರಸ್ವತಿ ಎಂ. ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಶ್ರೀಮತಿ ಸವಿತಾ ಕೆ. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಸಂಯೋಜಿಸಿದರು. ಕು. ರೇಷ್ಮಾ ಕರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

 

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.