ಜ 23 : ಕಲ್ಲುಗುಂಡಿ ಕಡೆಪಾಲ ಕ್ಕೆ ಹಾಫಿಲ್ ಸಿರಾಜುದ್ದಿಲ್ ಖಾಸಿಮಿ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle


ಚಟ್ಟೆಕಲ್ಲು ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಮತ್ತು ರೋಯಲ್ ಚಾರಿಟೇಬಲ್ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಇದರ ಜಂಟಿ ಅಶ್ರಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ದಿವಸದ ಧಾರ್ಮಿಕ ಮತ ಪ್ರಭಾಷಣ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಕಲ್ಲುಗುಂಡಿ ಕಡೆಪಾಲದಲ್ಲಿ ಜ.23  ರಂದು ನಡೆಯಲಿದೆ. ಮುಖ್ಯ ಪ್ರ ಭಾಷಣಕಾರರಾಗಿ ವಿಶ್ವ ವಿಖ್ಯಾತ ವಾಗ್ಮಿ ಉಸ್ತಾದ್ ಅಲ್ ಹಾಫಿಲ್ ಸಿರಾಜುದ್ದೀನ್ ಖಾಸಿಮಿ ಅಗಮಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಅಡ್ಕಾರ್ ಜುಮ್ಮಾ ಮಸೀದಿ ಖತೀಬರಾದ ಅಬೂಭಕ್ಕರ್ ಪೈಝಿ ಕುಂಬಡಾಜೆ ದುವಾ ನಿರ್ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಕಲ್ಲುಗುಂಡಿ ಜುಮ್ಮಾ ಮಸೀದಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮೊಯಿದ್ದಿನ್ ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಅಬ್ದುಲ್ ರಜಾಕ್ ಪೈಝಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಉದ್ಘಾಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆಂದು ತಾಜ್ ಮಹಮ್ಮದ್ ಸಂಪಾಜೆ ಪ್ರೆಸ್‌ಕ್ಲಬ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದರು.


ಸಾಧಕರಿಗೆ ಸನ್ಮಾನ
ಸೆಂಟ್ಯಾರ್ ಚಾರಿಟೇಬಲ್ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಶ್ರಫ್ ಸೆಂಟ್ಯಾರ್,ಸೀಪುಡ್ ಚಾರಿಟೇಬಲ್ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಜಿ ಜಿ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಸೀಪುಡ್, ಅಪಘಾತ ರಹಿತ ಚಾಲಕ ಕೆ.ಪಿ ಮಹಮ್ಮದ್ ಕಲ್ಲುಗುಂಡಿ, ಕಲ್ಲುಗುಂಡಿ ಮಸೀದಿ ಮುಅಲ್ಲಿಂ ಝಕರಿಯ ಇವರಿಗೆ ಸನ್ಮಾನ ನಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.
ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ತಾಜ್ ಮಹಮ್ಮದ್ ಸಂಪಾಜೆ, ರೊಯಲ್ ಟ್ರಸ್ಟ್ ನ ಶಾಲಿ ಪೈಚಾರ್, ಉಂಬು ಇಬ್ರಾಹಿಂ ರೋಯಲ್, ಶಫೀಕ್, ಹಸೈನಾರ್, ಮೊಯಿದ್ದೀನ್ ಜುಮಾ ಮಸೀದಿ ಕಲ್ಲುಗುಂಡಿ ಇದರ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅಬೂಬಕ್ಕರ್ ಎಂ.ಸಿ. ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.