ಐನೆಕಿದು ನಿಸರ್ಗ ದ್ವಿದಶ ಟ್ರೋಫಿ ಗುತ್ತಿಗಾರಿನ ಸಾಯಿ ಮಧುರಾ ತಂಡಕ್ಕೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle


ನಿಸರ್ಗ ಯುವಕ ಮಂಡಲ ಐನೆಕಿದು ಇದರ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಗುತ್ತಿಗಾರು ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ವಾಲಿಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯಾಟ ಜ.20 ರಂದು ನಡೆದಿದ್ದು ಗುತ್ತಿಗಾರು ಸಾಯಿ ಮದುರ ತಂಡ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆಯಿತು.

ರೈತ ಯುವಕ ಮಂಡಲ ಏನೆಕಲ್ಲು ದ್ವಿತೀಯ, ವಿಶ್ವ ಯುವಕ ಮಂಡಲ ಬಾಳುಗೋಡು ತೃತೀಯ, ಸಿಂಹ ದ್ವನಿ ಬಾಳುಗೋಡು ಚತುರ್ಥ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆಯಿತು. ಅನಿಲ್ ಗುತ್ತಿಗಾರು ಸರ್ವಾಂಗೀಣ ಆಟಗಾರರಾಗಿ, ಮಿಥುನ್ ಗುತ್ತಿಗಾರು ಉತ್ತಮ ದಾಳಿಗಾರರಾಗಿ, ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಉತ್ತಮ ಲಿಪ್ಟರ್ ಆಗಿ ಮೂಡಿಬಂದರು. ಪಂದ್ಯಾಟವನ್ನು ಹರಿಹರ ಪಲ್ಲತಡ್ಕ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಿಮ್ಮತ್ ಕೆ.ಸಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಯುವಕ ಮಂಡಲ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಮೇಶ್‌ ಕೋನಡ್ಕ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಹರಿಹರೇಶ್ವರ ದೇವಾಲಯದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಾಮಕೃಷ್ಣ ಕುದ್ಕುಳಿ, ಕುಕ್ಕೆ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ದೇವಸ್ಥಾನದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯೆ ದವಯಂತಿ ಕೂಜುಗೋಡು, ಹರಿಹರ ಪಲ್ಲತಡ್ಕ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯೆ ಪಾರ್ವತಿ ಪೈಲಾಜೆ, ಐನೆಕಿದು ಶಾಲೆಯ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಚಿನ್ನಮ್ಮ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ವಿನಯ್ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಕಿಶೋರ್ ವಂದಿಸಿದರು. ಗಿರೀಶ್ ಪೈಲಾಜೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು. ಸಂಜೆ ನಡೆದ ಸಮಾರೋಪ ಸಮಾರಂಭದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಹರಿಹರೇಶ್ವರ ಬ್ರಹ್ಮಕಲಶೋತ್ಸವ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕಿಶೋರ್ ಕುಮಾರ್ ಕೂಜುಗೋಡು ವಹಿಸಿದ್ದರು. ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹರಿಹರೇಶ್ವರ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪನಾ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ದಿವಾಕರ ಮುಂಡಾಜೆ, ಬ್ಲಾಕ್ ವಿಂಡ್ ಸೋಲಾರ್ ಮಾಲಕ ಪ್ರಕಾಶ್ ಮಾಣಿಬೈಲು, ಹರಿಹರ ಪಲ್ಲತಡ್ಕ ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯಗಳಾದ ನವೀನ ಕಟ್ರಮನೆ, ರತ್ನಾವತಿ ನವಗ್ರಾಮ, ಎಸ್.ಎಸ್.ಪಿ.ಯು ದೈ.ಶಿ.ಉಪನ್ಯಾಸಕ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಏನೆಕಲ್ಲು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ರಮೇಶ್ ಕೋನಡ್ಕ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಶಶಿಧರ ಕತ್ತಿಮಜಲು ವಂದಿಸಿದರು. ಗಿರೀಶ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.