ನಮ್ಮನೆ ಹೋಮ್ ನಿಡ್ಸ್ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle


ಸುಳ್ಯ ಹಳೆಗೇಟು ರಹ್ಮಾನಿಯ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸಂತೃಪ್ತಿ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್ ಬಳಿ ಜನಪ್ರಿಯ ಗ್ರೂಪ್ಸ್ ಮಾಲಕತ್ವದ ನಮ್ಮನೆ ಹೋಮ್ ನಿಡ್ಸ್ ನಿತ್ಯ ಬಳಕೆಯ ಗೃಹೋಪಯೋಗಿ ವಸ್ತುಗಳ ವಿಶೇಷ ಮಳಿಗೆ ಜ.24 ರಂದು ಶುಭಾರಂಭ ಗೊಂಡಿತು.

ಸುಳ್ಯ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಎಸೈ ಮಂಜುನಾಥ್ ರವರು ಮಳಿಗೆಯನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ವರ್ತಕರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪಿ.ಬಿ ಸುಧಾಕರ ರೈ,ನ.ಪಂ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎನ್ ಎ ರಾಮಚಂದ್ರ,ಪ್ರಕಾಶ್ ಹೆಗ್ಡೆ, ದ.ಕ.ಜಿಲ್ಲಾ ವಕ್ಪ್ ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ಹಾಜಿ ಕೆ.ಎಂ.ಮುಸ್ತಫಾ,ಕಟ್ಟಡ ಮಾಲಕ ಮುಸ್ತಫಾ ಡೆಲ್ಮಾ,ಸೀಪುಡ್ ಚಾರಿಟೇಬಲ್ ಟ್ರಸ್ಟ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಜಿ ಜಿ ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಸೀಪುಡ್, ಹಿರಿಯ ಉದ್ಯಮಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಹಾಜಿ ಕಟ್ಟೆಕ್ಕಾರ್, ಎ.ಪಿ ಎಂ ಸಿ ನಿರ್ದೇಶಕ ಆದಂ ಹಾಜಿ ಕಮ್ಮಾಡಿ, ಮೊಗರ್ಪಣೆ ಜುಮ್ಮಾ ಮಸೀದಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಜಿ ಅಬ್ದುಲ್ ಸಮದ್, ಸಂತೃಪ್ತಿ ಗ್ರೂಪ್ಸ್ ಪಾಲುದಾರ ಗುರುಕೀರಣ್ ,ಪಾಸ್ಟ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಲಕ ಶಾಫಿ, ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯ ಎಕ್ಸೋ ಗ್ರೂಪ್ಸ್ ಅಪ್ ಇಂಟರ್ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಪಾಲುದಾರ ನೀಜಾರ್ ಬಾರ್ಪಣೆ,ದುಬೈ ಯುವ ಉದ್ಯಮಿ ಮುನೀರ್ ಜಟ್ಟಿಪಳ್ಳ, ನ.ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶೀಲಾವತಿ ಮಾಧವ, ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಮಹಿಳಾ ಸಮಾಜ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಹರಿಣಿ ಸದಾಶಿವ, ಸುಳ್ಯ ಸರಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ ಡಾ ಬಾನುಮತಿ,ಐ ಎಂ ಎ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಡಾ ಸಾಯಿಗೀತ ಜ್ಞಾನೇಶ್,ಇನ್ನರ್ ವೀಲ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಮಮತಾ ಸತೀಶ್, ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಯೋಗಿತಾ ಗೋಪಿನಾಥ್, ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಅಯ್ಯಷ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಡಾ.ಹರ್ಷಿತಾ ಪುರುಷೋತ್ತಮ, ಜಾಲ್ಸೂರು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶಶಿಕಲಾ ನಾಯಕ್, ಉದ್ಘಾಟನ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.