ಮಾಣಿಬೈಲು ಬ್ರಹ್ಮಕಲಶೋತ್ಸವ : ವಿದ್ಯಾಪ್ರಸನ್ನ ತೀರ್ಥ ಸ್ವಾಮೀಜಿಯವರಿಂದ ಆರ್ಶೀವಚನ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಮಾಣಿಬೈಲು ಪೂಮಾಣಿ, ಕಿನ್ನಿಮಾಣಿ ದೈಯರು, ಶಿರಾಡಿ ದೈವ, ಪುರುಷ ದೈವ, ವರ್ಣಾರ ಪಂರ್ಜುಲಿ, ಶ್ರೀ ರಕ್ತೇಶ್ವರಿ ದೈವಗಳ ಪ್ರತಿಷ್ಠೆ ಮತ್ತು ಬ್ರಹ್ಮಕಲಶೋತ್ಸವ ನಡೆಯುತಿದ್ದು ಜ.25 ರಂದು ಸಂಪುಟ ನರಸಿಂಹ ಮಠ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಇದರ ಸ್ವಾಮೀಜಿಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾಪ್ರಸನ್ನ ತೀರ್ಥ ಸ್ವಾಮೀಜಿಗಳಿಂದ ಆಶರ್ವಚನ ನಡೆಯಿತು.

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಲೊಕೇಶ್ ಬಿ ಎನ್.ಪ್ರಧಾನ ಕಾಎ್ಯದರ್ಶಿ ಮಹೇಶ್ ಮಾಣಿಬೈಲು.ಖಜಾಜಿ ರತನ್ ಮಾಣಿಬೈಲು. ಆಡಳಿತ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಸುಬ್ರಾಯ ಗೌಡ.ಗಂಗಾಧರ ಗೌಡ ಉಪ್ಪಳಿಕೆ.ದಿನೇಶ್ ಕೇದಿಗೆಬನ.ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಅಲೆಪ್ಪಾಡಿ.ಆನಂದ ಗೌಡ ದೊಡ್ಡಗುಂಡಿ.ಮೋನಪ್ಪ ಗೌಡ ಕಲ್ಕಜೆ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು..ಮಾಲಿನಿ ಲೊಕೇಶ್ ಬಿ.ಎನ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.