ತೆನ್ ಕನ್ನಡ ತಮಿಳ್ಚೇವೈ ಸಂಘಂ ವತಿಯಿಂದ ಪೊಂಗಲ್ ಮತ್ತು ತಮಿಳು ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಹಬ್ಬದ ಆಚರಣೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ತೆನ್ ಕನ್ನಡ ತಮಿಳ್ಚೇವೈ ಸಂಘಂ ವತಿಯಿಂದ ಪೊಂಗಲ್ ಮತ್ತು ತಮಿಳು ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಹಬ್ಬದ ಆಚರಣೆಯು ಜ. 27 ರಂದು ಸುಳ್ಯದ ಯುವಜನ ಸಂಯುಕ್ತ ಮಂಡಳಿ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.


ಶಾಸಕ ಎಸ್.ಅಂಗಾರವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಸಭಾಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ದ.ಕ.ತ.ಸೇವಾ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಿ.ಕನಕರಾಜ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಕಡಬ ಜಿ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ಪಿ.ಪಿ.ವರ್ಗೀಸ್, ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಶಕುಂತಳಾ ನಾಗರಾಜ್, ಪುತ್ತೂರು ಎಪಿಎಂಸಿ ಸದಸ್ಯೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಪುಲಸ್ಯಾ ರೈ, ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಮಾಜಿ ಗವರ್ನರ್ ಎಂ.ಬಿ.ಸದಾಶಿವ, ಹಾಸನದ ಆಲೂರ್ ಮಹಿಳಾ ಜೂ.ಕಾಲೇಜಿನ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲ ಗಣಪರಿ ಎ., ಸುರತ್ಕಲ್ ಕೊಂಕಣ್ ರೈಲ್ವೇ ಜೂ. ಇಂಜಿನಿಯರ್ ವಿಜಯಕುಮಾರ್ ಸಿಂಗ್, ಉದ್ಯಮಿ ರಾಮನ್ ಪಿ.ಎ., ಹಿರಿಯ ಕಾರ್ಮಿಕ ಮುಖಂಡ ಕಾತಮುತ್ತು ಮೊದಲಾದ ಗಣ್ಯರು ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಗೌರವ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.
ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಧನೆಗೈದ ತಮಿಳರಿಗೆ ಸನ್ಮಾನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು.
ಸೈನಿಕ ಸೇವೆಗೆ ಮುತ್ತುಮಣಿ, ಸುಧಾಕರನ್, ತಮಿಳು ಅಧ್ಯಾಪಕರು ಅರುಳಪ್ಪನ್, ನಾರಾಯಣ, ತ.ಸೇ.ಸಂಘದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯ ದುಡಿಮೆ ಜಾನ್ ಬಾಪಿಸ್ಟ್, ಆರಕ್ಷಕ ಇಲಾಕೆ ಸುಕುಮಾರನ್, ಕುಮರೇಶ್ವನ್, ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸೇವೆಯಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯರು ಸುಮತಿ, ಚೂಡಾಮಣಿಯವರನ್ನು ಸನ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು.
ಪೆರುಮಾಳ್ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ ದಯಾಳನ್ ವಂದಿಸಿದರು. ಯೋಗನಾಥ್ ಮತ್ತು ರಮೇಶ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.