ಫೆ. 12: ಕೇನ್ಯ ಒತ್ತೆಕೋಲ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಕೇನ್ಯ ಶ್ರೀ ವಿಷ್ಣುಮೂರ್ತಿ ದೈವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ವಿಷ್ಣುಮೂರ್ತಿ ದೈವದ 48 ನೇ ವರ್ಷದ ಒತ್ತೆಕೋಲ ಹಾಗೂ ದೈವಗಳ ನೇಮೋತ್ಸವವು ಫೆ. 11ರಿಂದ 14 ರ ವರೆಗೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಫೆ. 11ರಂದು ರಾತ್ರಿ ಗಂಟೆ 9.೦೦ರಿಂದ ಉಳ್ಳಾಕುಲು ಮತ್ತು ಪಂಜುರ್ಲಿ ದೈವಗಳ ನೇಮೋತ್ಸವ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಫೆ. 12ರಂದು ಸಂಜೆ 6.೦೦ ಗಂಟೆಗೆ ಶ್ರೀ ವಿಷ್ಣುಮೂರ್ತಿ ದೈವದ ಭಂಡಾರ ತೆಗೆದು 7.೦೦ಗಂಟೆಗೆ ಮೇಲೇರಿಗೆ ಅಗ್ನಿಸ್ಪರ್ಶ ನಡೆಯಲಿದೆ. ರಾತ್ರಿ 1೦.೦೦ಕ್ಕೆ ಕುಳಿಚಾಟ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಫೆ. 13ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 4.3೦ಕ್ಕೆ ದೈವದ ಮೇಲೇರಿ ಪ್ರವೇಶ, ಬಳಿಕ ಪ್ರಸಾದ ವಿತರಣೆ ನಡೆದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ೭.೦೦ಗಂಟೆಗೆ ಮುಳ್ಳುಗುಳಿಗನ ನೇಮೋತ್ಸವ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಫೆ. 14ರಂದು ರಾತ್ರಿ 1೦.೦೦ ಗಂಟೆಯಿಂದ ಶಿರಾಡಿ ಮತ್ತು ಗುಳಿಗ ದೈವಗಳ ನೇಮ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವಾಗಿ ಫೆ. 12ರಂದು ರಾತ್ರಿ 8.೦೦ರಿಂದ ಶಾಲಾ ಮಕ್ಕಳಿಂದ ನೃತ್ಯ ವೈವಿಧ್ಯ, ರಾತ್ರಿ 12.3೦ರಿಂದ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಯಕ್ಷಗಾನ ಕಲಾಸಂಘ ಎಡಮಂಗಲ ಇವರಿಂದ ತುಳು ಯಕ್ಷಗಾನ ಬಯಲಾಟ ‘ಸರ್ಪ ಸಿರಿಮುಡಿ’ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಿಗೆ ಆಗಮಿಸಿ ಶ್ರೀ ದೈವದ ಕೃಪೆಗೆ ಪಾತ್ರರಾಗಬೇಕೆಂದು ಕೇನ್ಯ ರವೀಂದ್ರನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ ತಿಳಿಸಿರುತ್ತಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.