ಪೆರುವಾಜೆ – ಕೊಲ್ಯ ಸಂಪರ್ಕ ರಸ್ತೆಗೆ ಜಂಟಿ ಸರ್ವೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಭೂ ದಾಖಲೆಗಳ ಉಪನಿರ್ದೇಶಕರ ನಿರ್ದೇಶನದಂತೆ ಪೆರುವಾಜೆ – ಕೊಲ್ಯ ಸಂಪರ್ಕ ರಸ್ತೆಯ ಸರಕಾರಿ ಸ್ಥಳ (೧೧೮ ಪೈಕಿ) ದ ಗಡಿ ಗುರುತನ್ನು ಜಂಟಿ ಸರ್ವೆ ಮೂಲಕ ನಡೆಸಲು ಸುಳ್ಯ ತಹಶೀಲ್ದಾರರ ಆದೇಶದಂತೆ ಮಾ.೮ ರಂದು ಜಂಟಿ ಸರ್ವೆ ನಡೆಸಿ ಗಡಿ ಗುರುರು ಹಾಕಲಾಯಿತು.
ಜಂಟಿ ಸರ್ವೆಯಲ್ಲಿ ಕಂದಾಯ ನಿರೀಕ್ಷಕ ಅವಿನ್ ರಂಗತ್ತಮಲೆ, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಅನುಸೂಯ,ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸುನಿಲ್ ರೈ, ಭೂಮಾಪನಾ ಶಾಖೆ ಸುಳ್ಯದ ಸರ್ವೆ ಇಲಾಖಾ ಸಿಬ್ಬಂದಿ , ಹಾಗೂ ಅಶ್ರಪ್, ವಿಶ್ವನಾಥ ರೈ, ಜಗದೀಶ ರೈ, ರಾಮಚಂದ್ರ ರಾವ್ ಪೆರುವಾಜೆ, ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ,ಗ್ರಾಮ ಲೆಕ್ಕಾಧಿಕಾರಿ ಶ್ರೀಕಲಾ, ಪೊಲೀಸ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ, ಗ್ರಾಮಸ್ಥರಾದ ರಘುನಾಥ ಪೂಜಾರಿ, ನಿತಿನ್ ರಾಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ನಾಗೇಶ್ ಕೊಲ್ಯ, ಅಜೈ ಶೆಟ್ಟಿ, ಗೌರೀಶ್ ಪೂಜಾರಿ, ಚೋಮ, ಕಿಶೋರ್ ರಾವ್ ,ದೀಪಕ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಹನೀಫ್,ಗಿರೀಶ್ ಪೂಜಾರಿ, ಚಿದಾನಂದ ರೈ, ರವಿಚಂದ್ರ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಈ ರಸ್ತೆಗೆ ಗ್ರಾಮ ವಿಕಾಸ ಯೋಜನೆಯಡಿಯಲ್ಲಿ ರೂ.೧೧ ಲಕ್ಷ ಅನುದಾನ ಮೀಸಲಿಟ್ಟು ಕಾಮಗಾರಿ ನಡೆಸಲು ಜಂಟಿ ಸರ್ವೆ ನಡೆಯಿತು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.