ಬಡ್ಡಡ್ಕ: ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಬಿದ್ದು ಗಾಯ, ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲು

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಆಲೆಟ್ಟಿಯ ಬಡ್ಡಡ್ಕ ದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರಾಗಿರುವ ದಿನೇಶ್ ಎಂಬವರು ಬಿದ್ದು ಗಾಯಗೊಂಡು ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಾದ ಘಟನೆ ವರದಿಯಾಗಿದೆ.
ಬಡ್ಡಡ್ಕದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರಾಗಿರುವ ದಿನೇಶ್ ರವರು ಮಾ.೨೩ ರಂದು ರಾತ್ರಿ ವೇಳೆಯಲ್ಲಿ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ತನ್ನ ಅಂಗಡಿಯ ಬಳಿ ಬಿದ್ದ ಪರಿಣಾಮ ತಲೆಯ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಭುಜಕ್ಕೆ ಗಾಯವಾಗಿತ್ತು. ಅವರು ಎಂದಿನಂತೆ ರಾತ್ರಿ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿ ಊಟ ಮುಗಿಸಿ ಮತ್ತೆ ಮಲಗಲು ಅಂಗಡಿ ಬಂದಿದ್ದರು. ಬೆಳಗ್ಗೆ ಮಾಮೂಲು ಹೊತ್ತಿಗೆ ಮನೆಗೆ ಬಾರದೇ ಇದ್ದುದರಿಂದ ಮನೆಯವರು ಅಂಗಡಿಗೆ ಬಂದು ನೋಡಿದಾಗ ಮಲಗಿದಲ್ಲಿ ತಲೆಯಿಂದ ರಕ್ತಸ್ರಾವವಾಗಿರುವುದನ್ನುಕಂಡು ತಕ್ಷಣ ಅವರನ್ನು ಸುಳ್ಯದ ಕೆ.ವಿ.ಜಿ.ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆತಂದು ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಕೊಡಿಸಲಾಯಿತು.ಬಳಿಕ ವೈದ್ಯರ ಸಲಹೆ ಮೇರೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಮಂಗಳೂರಿನ ಎ.ಜೆ.ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ದಾಖಲಿಸಲಾಯಿತು. ಇದೀಗ ಅವರು ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ.

ಹಲ್ಲೆಯ ಸಂಶಯ _ ನಿರಾಕರಣೆ :
ದಿನೇಶ್‌ರವರ ಮೇಲೆ ಯಾರಾದರೂ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಎಂದು ಊರವರು ಅನುಮಾನ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಇದನ್ನು ಅವರ ಪತ್ನಿ ಮತ್ತು ಸ್ವತಃ ದಿನೇಶ್ ಬಡ್ಡಡ್ಕ ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ” ನನ್ನ ಪತಿಗೆ ಯಾರೂ ವೈರಿಗಳಿಲ್ಲ. ಬೇರೆಯವರು ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳೂ ಇಲ್ಲ. ಆಕಸ್ಮಾತ್ ಬಿದ್ದು ಈ ಘಟನೆ ನಡೆದಿರಬಹುದು” ಎಂದು ಪತ್ನಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿದ ದಿನೇಶ್ ಬಡ್ಡಡ್ಕರವರು ” ನನ್ನ ಮೇಲೆ ಯಾರೂ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿಲ್ಲ. ನಾನು ಅಂಗಡಿಯೊಳಗೆ ಹೋಗಿ ಮಲಗಿರುವುದು ನನಗೆ ನೆನಪಿದೆ. ರಾತ್ರಿ ಎದ್ದು ಹೊರಬಂದಾಗ ಮೆಟ್ಟಿಲು ಜಾರಿ ಬಿದ್ದು ಈ ಘಟನೆ ಸಂಭವಿಸಿರಬಹುದು” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ಯಾರಾದರೂ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿದ್ದರೆ ನನ್ನನ್ನು ಅಷ್ಟಕ್ಕೇ ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ.” ಎಂದು ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.