ಎ. ೧೪: ನೂಜಾಡಿಯಲ್ಲಿ ಕೊರಗ ದೈವದ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾಪನೆ ಮತ್ತು ನೇಮೋತ್ಸವ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಎಡಮಂಗಲ ಗ್ರಾಮದ ನೂಜಾಡಿ ಬೈರ ಮೊಗೇರರವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಊರ ಹತ್ತು ಸಮಸ್ತರೊಂದಿಗೆ ಎ. ೧೪ರಂದು ಜ್ಯೋತಿಷಿ ಕಿಲಂಗೋಡಿ ಪ್ರದೀಪ್‌ಕುಮಾರ್‌ರವರ ಮಾರ್ಗದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ವೇದಮೂರ್ತಿ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಭಟ್ ಕಟ್ಟತ್ತಾರುರವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಕೊರಗಜ್ಜ ದೈವದ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾಪನೆ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಪಂಚಗವ್ಯ ಸ್ಥಳ ಶುದ್ಧೀಕರಣ, ೧೨ ಕಾಯಿ ಹೋಮ, ಗಣಪತಿ ಹೋಮ, ಪ್ರತಿಷ್ಠಾಪನೆ ಹೋಮ, ನವಕಲಶ ಪೂಜೆ, ಕೊರಗಜ್ಜ ದೈವದ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾಪನೆ, ಕೊರಗಜ್ಜ, ಪಂಜುಲಿ, ಧರ್ಮದೈವ, ಮಂತ್ರವಾದಿಗಳಿಂದ ಕಲ್ಲುರ್ಟಿ ದೈವಗಳಿಗೆ ತಂಬಿಲೋತ್ಸವ, ಮಹಾಪೂಜೆ, ಪ್ರಸಾದ ವಿತರಣೆ, ಅನ್ನಸಂತರ್ಪಣೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ರಾತ್ರಿ ೮ ಗಂಟೆಗೆ ಭಂಡಾರ ತೆಗೆದು ಅನ್ನಸಂತರ್ಪಣೆ ನಡೆದು, ನೇಮೋತ್ಸವ ನಡೆಯಲಿರುವುದು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.