ಕಲ್ಲುಗುಂಡಿ: ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನ ಗುದ್ದಿ ಮಹಿಳೆ ಮೃತ್ಯು

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಸಂಪಾಜೆ ಗ್ರಾಮದ ಕಲ್ಲುಗುಂಡಿಯಲ್ಲಿ ಎ.2ರಂದು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನ ಗುದ್ದಿದ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಗಾಯಗೊಂಡ ವೃದ್ಧೆ ಐರಿನ್ ಡಿಸೋಜಾ ಸಂಜೆ ಮಂಗಳೂರಿನ ಎ.ಜೆ.ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದ ಘಟನೆ ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಎ.2ರಂದು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ12.30ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಐರಿನ್ ಡಿಸೋಜಾ (೬೫ವರ್ಷ)ರವರು ಕಲ್ಲುಗುಂಡಿ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆಯ ಬದಿ ನಡೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಿರುವಾಗ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಪಂಪ್‌ನ ಎದುರುಗಡೆ ಖಾದರ್ ಎಂಬ ಯುವಕ ಚಲಾಯಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಡಿಯೋ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನ ಗುದ್ದಿದೆ. ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ತಲೆಗೆ, ಕೈಗೆ, ಕಾಲಿಗೆ ಗಾಯಗಳಾದವು. ತಕ್ಷಣ ಅವರನ್ನು ಸುಳ್ಯ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆತಂದು ಬಳಿಕ ಮಂಗಳೂರಿನ ಎ.ಜೆ. ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಯಿತು. ಅಲ್ಲಿ ಸಂಜೆ 5.30ಕ್ಕೆ ಅವರು ನಿಧನರಾದರು. ಮೃತರು ಮಕ್ಕಳಾದ ಡೆನ್ನಿಸ್ ಡಿಸೋಜಾ, ಮ್ಯಾಕ್ಸಿಮ್ ಡಿಸೋಜಾ, ಮತ್ತು ಪುತ್ರಿ ವಿವೇಕ ನಜ್ರೆತ್‌ರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.