ವಿಠಲ ಮೊರಂಗಲ್ಲು ನಿಧನ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಆಲೆಟ್ಟಿಯ ಮೊರಂಗಲ್ಲು ಪ.ಜಾತಿ ಕಾಲನಿ ನಿವಾಸಿ ಜೋಗಿ ಎಂಬವರ ಪುತ್ರ ವಿಠಲ ರವರು ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಎ.5 ರಂದು ನಿಧನರಾದರು.

ಅವರಿಗೆ 28 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಾಗಿತ್ತು. ಮೃತರಿಗೆ ಜ್ವರ ಬಾಧೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಅವರನ್ನು ಸುಳ್ಯದ ಸರಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸಿದಾಗ ಜಾಂಡೀಸ್ ಖಾಯೆಲೆಗೆ ತುತ್ತಾಗಿದ್ದರು ಎಂದು ವೈದ್ಯರು ತಿಳಿಸಿದ ಮೇರೆಗೆ ಅವರನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿನ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಕೆ.ವಿ.ಜಿ.ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ದಾಖಲಿಸಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಲಾಗಿತ್ತು. ಖಾಯೆಲೆಯು ವಿಪರೀತ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಉಲ್ಬಣಗೊಂಡು ಸಮಯ ಮೀರಿದ್ದರಿಂದಾಗಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಫಲಕಾರಿಯಾಗದೆ ಮೃತಪಟ್ಟಿರುವುದಾಗಿ ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ. ಮೃತರು ತಾಯಿ ಮುದರು, ಪತ್ನಿ ಲತಾ, ಮಗಳು ಲಕ್ಷ್ಮೀ 4 ನೇ ತರಗತಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿನಿ, ಸಹೋದರಿ ಗೀತಾ ಹಾಗೂ ಬಂಧು ಮಿತ್ರರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.