ಬೆಳ್ಳಾರೆ: ನಗ,ನಗದು ಕಳವು- ಆರೋಪಿ ಸೆರೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಇಲ್ಲಿನ ಕೊಳಂಬಳದ ಬಾಡಿಗೆ ಮನೆಯೊಂದರಿಂದ ನಗ, ನಗದು ಕಳವು ಮಾಡಿದ್ದ ಆರೋಪಿಯನ್ನು ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಪೊಲೀಸರು ಬಂಧಿಸಿರುವ ಘಟನೆ ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಕೊಳಂಬಳದ ಬಾಡಿಗೆ ಕೊಠಡಿಯಲ್ಲ್ಲಿ ವಾಸವಾಗಿರುವ ರಾಧ ಮತ್ತು ಸೋಮಲಿಂಗಪ್ಪ ದಂಪತಿಯ ಮನೆಯ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿದ್ದ ಸುಮಾರು 11ಗ್ರಾಂ ತೂಕದ ಚಿನ್ನ ಮತ್ತು ಬೆಳ್ಳಿಯ ಆಭರಣ, 750ರೂಪಾಯಿ ನಗದು ಸೇರಿದಂತೆ ಒಟ್ಟು 24750 ರೂಪಾಯಿ ಮೌಲ್ಯದ ನಗ,ನಗದು ಕಳವಾದ ಬಗ್ಗೆ ರಾಧ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ದೂರು ನಿಡಿದ್ದರು. ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಿ ತನಿಖೆ ನಡೆಸಿದ ಪೊಲೀಸರು ಬುಧವಾರ ಆರೋಪಿ ಚಿತ್ರದುರ್ಗ ಜಿಲ್ಲೆ ಹೊಳಲ್ಕೆರೆ ಗ್ರಾಮದ ಗಂಜಿಗನೂರಿನ ಶಿವಮೂರ್ತಿ ಅಲಿಯಾಸ್ ಶಿವಪ್ಪ ಎಂಬವನನ್ನು ಕೊಳಂಬಳದಲ್ಲಿ ಬಂಧಿಸಿ ನಗ,ನಗದು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಪೊಲೀಸ್ ಸಬ್‌ಇನ್ಸ್‌ಪೆಕ್ಟರ್ ಈರಯ್ಯ ಡಿ.ಎನ್, ಪ್ರೊಬೇಷನರಿ ಪಿ.ಎಸ್.ಐ ಆಂಜನೇಯ ರೆಡ್ಡಿ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಎಎಸ್‌ಐ ಸುಧಾಕರ, ಹೆಡ್‌ಕಾನ್ಸ್‌ಟೇಬಲ್ ನವೀನ, ಸತೀಶ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ, ಕಾನ್ಸ್‌ಟೇಬಲ್ ಮಂಜುನಾಥ್ ಎಸ್ ಎಚ್ ಹಾಗೂ ಸಿಬಂಧಿಗಳು ಆರೋಪಿಯನ್ನು ಬಂಧಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.