ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಮಾಡಿದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ನಾನೇ ಮಾಡಿಸಿದ್ದೆಂದು ಶಾಸಕರಿಂದ ಅಪಪ್ರಚಾರ : ಡಾ. ರಘು

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

“ಸುಳ್ಯ ವಿಧಾನಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಸರಕಾರ ಹಾಗೂ ನಾವು ಹಲವು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಆದರೆ ಶಾಸಕ ಅಂಗಾರರು ಹೋದಲ್ಲೆಲ್ಲ ನಾವು ಮಾಡಿದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಅವರೇ ಮಾಡಿದ್ದೆಂದು ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರಲ್ಲದೆ, ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಅಪಪ್ರಚಾರದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿ ಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆಂದು“ ಕೆ.ಪಿ.ಸಿ.ಸಿ.ಸದಸ್ಯ ಡಾ| ರಘು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.


ಎ.13ರಂದು ಸುಳ್ಯ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಚುನಾವಣಾ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಪತ್ರಿಕಾ ಗೋಷ್ಠಿ ನಡೆಸಿದ ಡಾ| ಬಿ.ರಘುರವರು, “ಶಾಸಕ ಅಂಗಾರರ ವಿರುದ್ಧ ನಾನು ಇದುವರೆಗೆ ಮಾತನಾಡಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಅವರು ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಿಕೊಂಡು ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ತಿರುಗುತ್ತಿರುವಾಗ ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಿರುವುದು ಸುಳ್ಳು ಎಂದು ನಾವು ಹೇಳಬೇಕಾಗಿದೆ. ಅವರು ಪ್ರಯತ್ನ ಪಟ್ಟು ಮಾಡಿಸಿದ್ದನ್ನು ಅವರು ಹೇಳಿಕೊಂಡು ಹೋಗಲಿ, ಆದರೆ ನಾವು ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ನಾನೇ ಮಾಡಿಸಿದ್ದೇನೆಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡು ಹೋಗುವುದು ಸರಿಯಲ್ಲ“ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.
“ಬೆಳಂದೂರಿಗೆ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕಾಲೇಜು ಬರುವಲ್ಲಿ ಪ್ರಯತ್ನ ಪಟ್ಟದ್ದು ಮಾಜಿ ಉಸ್ತವಾರಿ ಸಚಿವರಾದ ರಮಾನಾಥ ರೈ, ಸಿ.ಪಿ.ಜಯರಾಮರು ಮತ್ತು ನಾವು. ಆಗ ಶಾಸಕ ಅಂಗಾರರು ವಿರೋಧ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಈಗ ಅಲ್ಲಿ ಕಾಲೇಜು ಮಾಡಿದ್ದು ನಾನೇ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಿರುವುದು ಸುಳ್ಳು ಅಲ್ಲವೇ?“ ಎಂದು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದ ರಘುರವರು, “ಅರಂತೋಡು ಅಂಗಡಿಮಜಲು ಸೇತುವೆಗೆ ಪ್ರಯತ್ನ ಪಟ್ಟದ್ದು (ರೂ.3 ಕೋಟಿ) ನಾನು, ಕೊಲ್ಲಮೊಗ್ರ ಗ್ರಾಮದ ಬೆಂಡೋಡಿಯಲ್ಲಿ ಸೇತುವೆ ಆಗಲು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ನಾಯಕರ ಶ್ರಮ, ಅರಂಬೂರು ಸೇತುವೆಗೆ ಶ್ರೀಮತಿ ದಿವ್ಯಪ್ರಭಾ ಚಿಲ್ತಡ್ಕ, ರಾಮಕುಂಜ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ 2 ರಸ್ತೆ, ಗೋಳಿತೊಟ್ಟು ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಕಿರು ಸೇತುವೆ (20 ಲಕ್ಷ), ನೂಜಿ ಬಾಳ್ತಿಲ ಗ್ರಾಮದ ಬಳ್ಳೇರಿ ತೋಡಿಗೆ ಕಿರುಸೇತುವೆ, ಉದನೆ ಶಿವಾಜೆ ರಸ್ತೆ ಡಾಮರೀಕರಣ ನಮ್ಮ ಹಾಗು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ನಾಯಕರ ಶ್ರಮದಿಂದ ಆಗಿದೆ. ಈಗ ಇದೆಲ್ಲವನ್ನು ನಾನೇ ಮಾಡಿದ್ದೆಂದು ಶಾಸಕರು ಹೇಳುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಕೆಲವನ್ನು ಜನರಿಗೆ ತಿಳಿಸಲೇ ಬೇಕಾದ ಅನಿವಾರ್ಯತೆ ಇದೆ“ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.
ಬ್ಲಾಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎನ್.ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ರೈ, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಪ್ರಮುಖರಾದ ಭರತ್ ಮುಂಡೋಡಿ, ಡಾ. ರಘು, ಗೊಕುಲ್‌ದಾಸ್ ಕೆ, ಎಸ್.ಸಂಶುದ್ದೀನ್, ಜೂಲಿಯಾನ ಕ್ರಾಸ್ತ, ಓವಿನ್ ಪಿಂಟೋ, ಬೀರಾ ಮೊದೀನ್, ವಿನೂಪ್ ಮಲ್ಲಾರ, ಜೆ.ಡಿಎಸ್. ಮುಖಂಡ ಜಾಕೆ ಮಾಧವ ಗೌಡರ ಮೊದಲಾದವರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.