ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಇರ್ಶಾದಿಯಾ ಇಲ್ಫಾ ಕ್ಯಾಂಪ್

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಸುನ್ನಿ ಸ್ಟುಡೆಂಟ್ಸ್ ಫೆಡರೇಶನ್ (ರಿ) ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಕುಂಭಕ್ಕೋಡು, ಏಣಾವರ ಹಾಗೂ ಪೈಂಬಚ್ಚಾಲ್ ಶಾಖೆಗಳ ವತಿಯಿಂದ ಇರ್ಶಾದಿಯಾ ಇಲ್ಫಾ ಕ್ಯಾಂಪ್ ಏಪ್ರಿಲ್ 13ರಂದು ಕುಂಭಕ್ಕೋಡು ಸುನ್ನಿ ಜುಮಾ ಮಸ್ಜಿದ್ ನಲ್ಲಿ ಜರಗಿತು. ಸಯ್ಯಿದತ್ ಮನವಾಟಿ ಬೀವಿ (ರ.ಅ) ಮಖಾಂ ಝಿಯಾರತ್ ಗೆ ಸಿರಾಜ್ ಹಿಮಮಿ ನೇತೃತ್ವ ನೀಡಿದರು. ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಕುಂಭಕ್ಕೋಡು ಶಾಖಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಝಕರಿಯಾ ಕುಂಭಕ್ಕೋಡು ರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಬಾಹ್ ಹಿಮಮಿ ಬೀಜಕೊಚ್ಚಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಬುರ್ಹಾನ್ ಎಂಬ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಸುಳ್ಯ ಡಿವಿಷನ್ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಲತೀಫ್ ಸಖಾಫಿ ಗೂನಡ್ಕ ವಿಷಯ ಮಂಡಿಸಿದರು. ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಸುಳ್ಯ ಸೆಕ್ಟರ್ ಸಮಿತಿ ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಸಿದ್ದೀಕ್ ಹಿಮಮಿ ಪೈಂಬಚ್ಚಾಲ್ ಆಶಂಸಾ ಮಾತುಗಳನ್ನು ನುಡಿದರು. ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಸುಳ್ಯ ಡಿವಿಷನ್ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಆಸಿಫ್ ಪೈಂಬಚ್ಚಾಲ್, ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಸುಳ್ಯ ಸೆಕ್ಟರ್ ಪ್ರ. ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಮಾಲಿಕ್ ಕೊಯಂಗಿ, ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಸುಳ್ಯ ಸೆಕ್ಟರ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅಝೀಝ್ ಏಣಾವರ ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದರು. ಸಿರಾಜ್ ಹಿಮಮಿ ಕುಂಭಕ್ಕೋಡು ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಶಫೀಕ್ ಕೊಯಂಗಿ ವಂದಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.