ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ : ನದಿಗೆ ಬಿದ್ದು ಮಹಿಳೆ ಸಾವು

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ತೋಡಿನಲ್ಲಿ ನೀರಿಗಾಗಿ ತೋಡಲಾಗಿದ್ದ ಗುಂಡಿಗೆ ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರು ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಬಿದ್ದು ಮೃತಪಟ್ಟಿರುವ ಘಟನೆ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯದಿಂದ ವರದಿಯಾಗಿದೆ.
ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯದ ದೇವರಗದ್ದೆ ಬಳಿಯ ಅಗಳಿಕಜೆ ಎಂಬಲ್ಲಿ ತೋಡಿನಲ್ಲಿ ನೀರಿಗಾಗಿ ಗುಂಡಿಯೊಂದನ್ನು ತೋಡಿರುವ ಪಕ್ಕದ ತೋಟದವರು ಆ ಗುಂಡಿಗೆ ಪಂಪು ಇರಿಸಿದ್ದರು. ಎ.23ರಂದು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಆ ಕಡೆ ತೋಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಿದ್ದ ರಾಧಾ ಎಂಬ ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರು ತೋಡಿನಲ್ಲಿ ಗುಂಡಿ ಇರುವುದು ಗೊತ್ತಾಗದೇ ಕಾಲುಜಾರಿ ನೀರಿನ ಗುಂಡಿಗೆ ಬಿದ್ದರೆನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ದೂರದಲ್ಲಿದ್ದ ಗಂಡ ಕುಮಾರ ಎಂಬವರು, ಪತ್ನಿ ಯಾಕೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲವೆಂದು ಹುಡುಕಾಡಿದಾಗ ಗುಂಡಿಯಲ್ಲಿದ್ದ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಚಪ್ಪಲಿ ತೇಲುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಂಡು ಗುಂಡಿಗೆ ಇಳಿದು ಮುಳುಗಿ ಹುಡುಕಾಡಿದಾಗ ರಾಧಾರವರ ಮೃತದೇಹ ಸಿಕ್ಕಿತೆಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.
ಆತ ಪತ್ನಿಯ ಮೃತದೇಹವನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಸಮೀಪದಲ್ಲೇ ಇರುವ ಪತ್ನಿಯ ತಾಯಿಮನೆಗೆ ತಂದಿರಿಸಿದರು. ವಿಷಯ ತಿಳಿದ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಎನ್.ಎಸ್. ರಾಜೇಶ್ ಹಾಗೂ ಸದಸ್ಯ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಭಟ್ ಮಾಣಿಲರವರು ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಪೋಲಿಸರು ಬಂದಿದ್ದು ಮಹಜರು ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ. ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿದೆ. ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಅಗಳಿಕಜೆಯ ಕುಂಞರವರ ಪುತ್ರಿ ರಾಧಾ (36)ರನ್ನು ಗುತ್ತಿಗಾರಿನ ಮೋಂಟರವರ ಪುತ್ರ ಕುಮಾರ ಎಂಬವರಿಗೆ ಮದುವೆ ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗಿತ್ತು. ಅವರಿಗೆ ಮೂವರು ಮಕ್ಕಳಿದ್ದಾರೆ. ಎರಡು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಇಡೀ ಕುಟುಂಬ ರಾಧಾರವರ ತವರು ಮನೆಗೆ ಬಂದಿತ್ತು. ಇಂದು ಪೂರ್ವಾಹ್ನ 11 ಗಂಟೆಯ ಸುಮಾರಿಗೆ ರಾಧಾ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತಿ ತೋಡಿನ ಬದಿಯಲ್ಲಿರುವ ಕುಂಞರವರ ತೋಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಿದ್ದರು. ಆ ಸಂದರ್ಭ ಈ ದುರ್ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.