ಅನ್ಸಾರಿಯ 23 ನೇ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಸಭೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle


ಅನ್ಸಾರಿಯ ಅನಾಥ ಮತ್ತು ನಿರ್ಗತಿಕ ಮಕ್ಕಳ ಕೇಂದ್ರ ಜಟ್ಟಿಪಳ್ಳ ಸುಳ್ಯ ಇದರ 23ನೇ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಸಭೆ ಎ.26  ರಂದು ಅನ್ಸಾರಿಯ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು ಸಭೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಅನ್ಸಾರಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಜಿ ಅಬ್ದುಲ್ ಮಜೀದ್ ಕೆ.ಎಂ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಅನ್ಸಾರಿಯ ಖತೀಬರಾದ ಉಮ್ಮರ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ದುವಾಶಿರ್ವಚನ ನೀಡಿದರು, ಗಾಂಧಿನಗರ ಕೇಂದ್ರ ಜುಮ್ಮಾ ಮಸೀದಿಯ ಖತೀಬರಾದ ಅಶ್ರಫ್ ಖಾಮಿಲ್ ಸಖಾಫಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.

ಅನ್ಸಾರಿಯ ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ಹಸನುಲ್ ಪೈಝಿ ಮಾಂಬ್ಳಿ, ಗ್ರೀನ್ ವ್ಯೂ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಸ್ಥೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಹಾಜಿ,ಕೆ ಸಿ ಎಫ್ ಅಬುಧಾಬಿ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಸೈನಾರ್ ಅಮಾನಿ,ಅನ್ಸಾರಿಯ ಯು ಎ ಇ ಸಮಿತಿ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಅಬ್ದುಲ್ ಕಮಾಲ್ ಮಾಂಬ್ಳಿ,ಸದಸ್ಯ ಬದ್ರುದ್ದೀನ್ ಪಟೇಲ್, ಅನ್ಸಾರಿಯ ಶಾದಿಮಹಲ್ ನಿರ್ಮಾಣ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹಾಜಿ ಅಬ್ದುಲ್ ಖಾದರ್ ಪಟೇಲ್, ಅನ್ಸಾರಿಯ ರಿಯಾದ್ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ಅಬೂಭಕ್ಕರ್,ಅನ್ಸಾರಿಯ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಹಾಜಿ ಕಟ್ಟೆಕ್ಕಾರ್, ಸಲಹಾ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯ ಬಾಬಹಾಜಿ ಎಲಿಮಲೆ,ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಅನ್ಸಾರಿಯ ವಿಧ್ಯಾರ್ಥಿ ಮುಬಶಿರ್ ಕಿರಾಅತ್ ಪಠಿಸಿದರು, ಶರೀಫ್ ಜಟ್ಟಿಪಳ್ಳ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಲತೀಫ್ ಹರ್ಲಡ್ಕ ಲೆಕ್ಕ ಪತ್ರ ಮಂಡನೆ ಮಾಡಿದರು ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಎಸ್ ಎಂ ಹನೀಫ್ ಬುಶ್ರಾ ವಾರ್ಷಿಕ ವರದಿ ವಾಚಿಸಿದರು ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ನೂತನ ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಸಮಿತಿಗೆ ಕೆ.ಎಂ.ಹಾಜಿ ಅಬ್ದುಲ್ ಮಜೀದ್ ಜನತಾ,ಅಬ್ದುಲ್ ಕಲಾಂ ಕಟ್ಟೆಕ್ಕಾರ್, ಹಾಜಿ.ಕೆ.ಹಸನ್ ಎ.ಆರ್ ಟ್ರೇಡರ್ಸ್,ಅಬ್ದುಲ್ ಲತೀಫ್ ಹರ್ಲಡ್ಕ,ಎಸ್.ಎಂ ಹನೀಫ್ ಬುಶ್ರಾ, ಹಾಜಿ ಎಸ್ ಆದಂ ಕುಂಞಿ ಕಮ್ಮಾಡಿ, ಅಬ್ಬಾಸ್ ಹಾಜಿ ಕಟ್ಟೆಕ್ಕಾರ್, ಹಾಜಿ ಕೆ.ಎ ಅಬ್ದುಲ್ ಗಫಾರ್,ಹಾಜಿ ಅಬ್ದುಲ್ ಹಮೀದ್ ಜನತಾ,ಕೆ.ಬಿ.ಅಬ್ದುಲ್ ಮಜೀದ್, ಶರೀಫ್ ಜಟ್ಟಿಪಳ್ಳ, ಉಮ್ಮರ್ ಕೆ.ಎಸ್,ಟಿ.ಎಂ ಖಾಲೀದ್ ಬೀಜ ಕೊಚ್ಚಿ, ಶಾಫಿ ಕುತ್ತಮೊಟ್ಟೆ,ಇಬ್ರಾಹಿಂ ಕದಿಕಡ್ಕ,ಅಬ್ದುಲ್ ಹಮೀದ್ ಬೀಜ ಕೊಚ್ಚಿ, ಎಸ್ ಪಿ ಅಬೂಭಕ್ಕರ್, ಮಸ್ತಾಫ ಬೀಜಕೊಚ್ಚಿ,ಅಕ್ಬರ್ ಕರಾವಳಿ, ಅಂದ ಕುತ್ತಮೊಟ್ಟೆ,ಯವರನ್ನು ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಸಮಿತಿ ನಿರ್ದೇಶಕರನ್ನಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು ಸಲಹಾಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರನ್ನಾಗಿ ಸಯ್ಯದ್ ಕುಂಞಿಕೋಯ ತಂಙಳ್, ಹಸನುಲ್ ಪೈಝಿ ಅಜ್ಜಾವರ, ಉಮ್ಮರ್ ಮುಸ್ಲಿಯಾರ್ ಮರ್ದಾಳ,ಹಾಜಿ ಎಸ್ ಅಬ್ದುಲ್ಲಾ ಮಲ್ನಾಡ್,ಹಾಜಿ ಐ ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್,ಹಾಜಿ ಕೆ ಬಿ ಮಹಮ್ಮದ್, ಹಾಜಿ ಜಿ ಬಾಬ ಎಲಿಮಲೆ ಯವರನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಅನ್ಸಾರಿಯ ವವ್ಯಸ್ಥಾಪಕ ಉವೈಸ್ ವಂದಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.