ಜಾಲ್ಸೂರು ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ನೂತನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಆಯ್ಕೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಲಯನ್ಸ್ ಜಿಲ್ಲೆ 317 ಡಿ ಯವ್ಯಾಪ್ತಿಗೆ ಒಳಪಡುವ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಜಾಲ್ಸೂರು ಇದರ 2019&20ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಪುತ್ತೂರು ಕ್ಷೇತ್ರ ಸಂಪನ್ಮೂಲ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಬಿಆರ್‌ಪಿಯಾಗಿರುವ ಲ.ದಿನೇಶ್ ಮಾಚಾರ್ ಇವರು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಲ.ಲೋಲಾಕ್ಷ ಕೆ ಜಾಲ್ಸೂರು ಮತ್ತು ಖಜಾಂಚಿಯಾಗಿ ಜಾಲ್ಸೂರಿನ ವೈದ್ಯರಾದ ಲ.ಡಾ.ಹರಿಪ್ರಸಾದ್ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ. ಐಪಿಪಿಯಾಗಿ ಲ.ದಿವಾಕರ ರೈ ಕೆ.ಎನ್, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಲ.ಗಿರಿಧರ ಗೌಡ, ಮೆಂಬರ್‌ಶಿಪ್ ಕಮಿಟಿ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾಗಿ ಲ.ಶಿವರಾಮ ರೈ ಕೆ., ಟೇಮರ್ ಆಗಿ ಲ.ವಿ.ಜೆ ರವಿಪ್ರಸಾದ್ ನಾಯಕ್, ಟೈಲ್‌ಟ್ವಿಟ್ಸರ್ ಆಗಿ ಲೋಹಿತ್ ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಎಲ್‌ಸಿಐಎಫ್ ಕೋಆರ್ಡಿನೇಟರ್ ಆಗಿ ಲ.ಎನ್.ಐ ಮಹಮ್ಮದ್ ಕುಂಞಿ ಆಯ್ಕೆಗೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ. ಲ.ಮೋಹನ್ ನಂಗಾರು, ಲ.ಉಮಾನಾಥ್, ಲ.ನಿಶಾಂತ್ ಎಂ.ಆರ್ ಮತ್ತು ಲ.ಮುರಳೀಧರ ಎ ಇವರುಗಳು ನಿರ್ದೇಶಕರುಗಳಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿರುತ್ತಾರೆ.

ಜು.30ರಂದು ಪದಗ್ರಹಣ
ಪದಗ್ರಹಣ ಸಮಾರಂಭವು ಜು.೩೦ರಂದು ಸಂಜೆ 7.30ಕ್ಕೆ ಜಾಲ್ಸೂರು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸಭಾಭವನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದ್ದು ಜಿಲ್ಲೆ 317 ಡಿ ಇದರ ಪ್ರಥಮ ಉಪರಾಜ್ಯಪಾಲರಾದ ಲ.ಡಾ.ಗೀತಪ್ರಕಾಶ್ (ಎಂಜೆಎಫ್) ಇವರು ಪ್ರತಿಜ್ಞಾ ವಿಧಿ ಬೋಧಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.