ತಾ| ಮಟ್ಟದ ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟ : ಸುಳ್ಯ ಎನ್ನೆಂಪಿಯುಸಿಯಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಪದವಿ ಪೂರ್ವ ವಿಭಾಗದ ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಮಟ್ಟದ ಕ್ರೀಡಾ ಕೂಟವು ಆಗಸ್ಟ್ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಈ ಕುರಿತು ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆಯು ಜು.27 ರಂದು ಸುಳ್ಯ ನೆಹರೂ ಮೆಮೋರಿಯಲ್ ಪಿ.ಯು. ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.


ಸಭೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಸುಳ್ಯ ಎನ್ನೆಂಪಿಯುಸಿ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಹರಿಣಿ ಪುತ್ತೂರಾಯ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ತಾಲೂಕು ಕ್ರೀಡಾ ಸಂಚಾಲಕ ಹಾಗೂ ಎಸ್‌ಎಸ್ ಪಿಯು ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಇಲ್ಲಿಯ ದೈ.ಶಿ.ನಿರ್ದೇಶಕ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಚಿದ್ಗಲ್, ಎನ್ನೆಂಸಿಯ ದೈ.ಶಿ. ನಿರ್ದೇಶಕ ಲೆಫ್ಟಿನೆಂಟ್ ಸೀತಾರಾಮ ಎಂ.ಡಿ. ಸಲಹೆ ಸೂಚನೆ ನೀಡಿದರು.
ತಾಲೂಕಿನ ವಿವಿಧ ಕಾಲೇಜುಗಳ ದೈ.ಶಿ.ನಿರ್ದೇಶಕರುಗಳಾದ ಮಿಥುನ್ ಎಸ್, ಶರತ್, ಬಾಲಚಂದ್ರ, ರಂಜಿತ್, ಶ್ರೀಮತಿ ಎ.ಕೆ.ಶಾಂತಿ, ಎನ್ನೆಂಸಿಯ ಫಿಟ್‌ನೆಸ್ ಟ್ರೈನರ್ ರಮೇಶ್, ಎನ್ನೆಂಪಿಯುಸಿಯ ಉಪನ್ಯಾಸಕರಾದ ಶ್ರೀಮತಿ ರೇಶ್ಮಾ, ಕು| ಬೇಬಿ ವಿದ್ಯಾ, ವಿನಯ ಎನ್.ಬಿ. ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಸುಳ್ಯ ಎನ್ನೆಂಪಿಯುಸಿ ದೈ.ಶಿ.ನಿರ್ದೇಶಕ ನಾಗರಾಜ ಭಟ್ಕಳ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ವಂದಿಸಿದರು.
ಆಗಸ್ಟ್-ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಂದ್ಯಾಟ : ಖೊಖೊ ಪಂದ್ಯಾಟವು ಆ.೨೧ರಂದು ಸ.ಪ.ಪೂ. ಕಾಲೇಜು ಐವರ್ನಾಡಿನಲ್ಲಿ, ಬಾಲ್ ಬ್ಯಾಡ್ಮಿಂಟನ್ ಆ.೨೮ರಂದು ಎನ್ನೆಂಪಿಯುಸಿ ಅರಂತೋಡಿನಲ್ಲಿ, ಕಬಡ್ಡಿ ಆ.೨೯ರಂದು ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯೇಶ್ವರ ಪಿಯು ಕಾಲೇಜು ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ, ವಾಲಿಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯಾಟ ಸೆ.೪ರಂದು ಸ.ಪ.ಪೂ.ಕಾಲೇಜು ಗುತ್ತಿಗಾರಿನಲ್ಲಿ, ಸೆ.೭ರಂದು ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ಪಂದ್ಯಾಟ ಸ.ಪ.ಪೂ. ಕಾಲೇಜು ಸುಳ್ಯದಲ್ಲಿ, ಸೆ.೯ರಂದು ಶಟ್ಲ್ ಬ್ಯಾಡ್ಮಿಂಟನ್ ಶ್ರೀ ಶಾರದಾ ಮಹಿಳಾ ಪ.ಪೂ. ಕಾಲೇಜು ಸುಳ್ಯ, ತ್ರೊಬಾಲ್ ಸೆ.೧೨ರಂದು ಸ.ಪ.ಪೂ. ಕಾಲೇಜು ಬೆಳ್ಳಾರೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವುದು. ತಾಲೂಕು ಮಟ್ಟದ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟವು ಸೆ.೨೦ರಂದು ಸುಳ್ಯ ಎನ್ನೆಂಸಿ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.