ಪೈಂಬೆಚ್ಚಾಲು : ಎಸ್. ಬಿ.ಯಸ್. ವತಿಯಿಂದ ಬೀಳ್ಕೊಡುಗೆ ಹಾಗು ಬೃಹತ್ ಪ್ರಾರ್ಥನಾ ಸಂಗಮ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಈ ವರ್ಷ ಹಜ್ಜ್ ಯಾತ್ರೆ ಕೈಗೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ, ಪೈಂಬೆಚ್ಚಾಲು ಮದ್ರಸ ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಾಯರಾದ, ಜಮಾಅತ್ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳೂ ಆದ ಬಿ.ಎಂ.ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಸಖಾಫಿ ಉಸ್ತಾದರಿಗೆ ಬೀಳ್ಕೊಡುಗೆ ಹಾಗು ಬೃಹತ್ ಪ್ರಾರ್ಥನಾ ಸಂಗಮವು, ಜಮಾಅತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಟಿ.ಎಂ.ಅಬ್ದುಲ್ ಖಾದರ್ ರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಮದರಸ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.


ಮಾರಂಭದ ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು ಹಸನಿಯ್ಯಾ ಎಜುಕೇಶನ್ ಸಂಸ್ಥೆಯ ಸಾರಥಿ ಶಾಫಿ ಸಖಾಫಿ ಕೊಕ್ಕಡರವರು ನಿರ್ವಹಿಸಿದರು. ಮೌಲೀದ್ ಹಾಗು ಪ್ರಾರ್ಥನಾ ಮಜ್ಲಿಸಿಗೆ ಸಯ್ಯಿದ್ ಉಮರ್ ಜಿಫ್ರಿ ತಙಳ್ ಕೊಡಿಞ ರವರು ನೇತೃತ್ವ ನೀಡಿದರು. ಇಸ್ಮಾಯಿಲ್ ಸಖಾಫಿ ಪ್ರಾಸ್ತಾವಿಕ ಮಾತನ್ನಾಡಿದರು. ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಖಿಳಿರಿಯ್ಯಾ ಜುಮಾ ಮಸ್ಜಿದ್ ಖತೀಬರಾದ ಕೆ.ಪಿ.ಇಬ್ರಾಹಿಂ ವಹಬಿ, ಫಾರೂಖ್ ಮದನಿ ಸೆರ್ಕಳ, ಜಮಾಅತ್ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಪಿ.ಎಂ. ಮೂಸ ಹಾಜಿ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಟಿ.ಎಂ.ಅಬ್ದುಲ್ ರಹಿಮಾನ್, ಎಸ್ವೈಎಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಪಿ.ಬಿ.ಮೂಸಾ ಹಾಜಿ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಪಿ.ಎಚ್.ಅಬ್ಬಾಸ್, ಎಸ್ಸೆಸ್ಸೆಫ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಕೆ.ಎಂ.ಆಸಿಫ್ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಖತೀಬ್ ಉಸ್ತಾದ್ ನಾಸಿರ್ ಸುಖೈಫಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಇಬ್ರಾಹಿಂ ವಹಬಿ ಧನ್ಯವಾದವಿತ್ತರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.