ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಪೈಲಾರು ವತಿಯಿಂದ 72 ಬಡಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಕಿಟ್ ವಿತರಣೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಪೈಲಾರು ಇದರ ವತಿಯಿಂದ ಅಮರಮೂಡ್ನೂರು ಗ್ರಾಮದ ಪೈಲಾರು, ರಾಗಿಯಡ್ಕ, ಕುಕ್ಕುಜಡ್ಕ ಮತ್ತು ಪದವು ಪರಿಸರ ದ 72 ಬಡ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಆಹಾರದ ಕಿಟ್ ಗಳನ್ನು ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು.ಸಂಘದ ಸದಸ್ಯರಾದ ದಿನೇಶ್ ದೇವರಗುಂಡ ,ಚಿನ್ನಪ್ಪ ಕೆರೆಮೂಲೆ,ದಯಪ್ರಕಾಶ್ ಮೂಕಮಲೆ,ಜೈದೀಪ್ ಕಡಪಳ,ರಮೇಶ್ ಮಡಪ್ಪಾಡಿ,ಪೊನ್ನಂಬಳ ಪೈಲಾರು, ,ಅವಿನ್ ಕೆರೆಮೂಲೆ, ಪೊನ್ನಂಬಳ ಪೈಲಾರು, ಸುವಿನ್ ಕೆರೆಮೂಲೆ, ಯತಿನ್ ಕಡಪಳ,ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ಮೂಕಮಲೆ,ನವೀನ ದರ್ಖಾಸು,ಮನೋಜ್ ದರ್ಖಾಸು, ರತ್ನಾಕರ ದರ್ಖಾಸು, ವಿವೇಕ್ ಪೈಲಾರು, ರಾಜೇಶ್ ಪೈಲಾರು, ತಿಲಕ ಗುಡ್ಡೆಮನೆ,ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಕೊಚ್ಚಡ್ಕ,ಬೆನಕರಾಜ್ ಪೈಲಾರು, ಮನೋಜ್ಞ ಕೋಡ್ತುಗುಳಿ,ಶ್ರವಣ್ ಕೋಡ್ತುಗುಳಿ,ಪುಷ್ಪರಾಜ ಗುಡ್ಡೆಮನೆ,ಸಾತ್ವಿಕ್ ಮಡಪ್ಪಾಡಿ ಮತ್ತು ತೇಜಸ್ವಿ ಕಡಪಳ , ನಳಿನ್ ಪೈಲಾರು ಆಹಾರ ಕಿಟ್ ವಿತರಣೆಯಲ್ಲಿ ಸಹಕರಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.