ದಿ.ಡಾ.ಸುಗುಣ ಗೌಡರಿಗೆ ಗೌಡರ ಯುವ ಸೇವಾ ಸಂಘದಿಂದ ಶ್ರದ್ಧಾಂಜಲಿ ಸಭೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಸುಳ್ಯದ ಗೌಡ ಸಮುದಾಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಎಂ.ಬಿ.ಬಿ.ಎಸ್ ವೈದ್ಯರಾಗಿದ್ದವರು ಡಾ.ಸುಗುಣ ಗೌಡ


“ಸುಳ್ಯದ ಗೌಡ ಸಮುದಾಯದಲ್ಲಿ ಎಂ.ಬಿ.ಬಿ.ಎಸ್. ಪದವಿ ಪಡೆದ ಪ್ರಥಮ ವೈದ್ಯರಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದವರು ಡಾ.ಸುಗುಣ ಗೌಡರು. ಕೃಷಿಕರಾಗಿ, ಸಮಾಜ ಸೇವಕರಾಗಿ ತಮ್ಮ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿ ಅವರ ನೆನಪು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿರುವಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ನ್ಯಾಯವಾದಿ ನಳಿನ್ ಕುಮಾರ್ ಕೋಡ್ತುಗುಳಿ ಹೇಳಿದರು.

ಕಳೆದವಾರ ನಿಧನರಾದ ಸುಳ್ಯದ ಖ್ಯಾತ ವೈದ್ಯ ಡಾ.ಸುಗುಣ ಗೌಡರಿಗೆ ಗೌಡರ ಯುವ ಸೇವಾ ಸಂಘದಿಂದ ನಡೆದ ಸುಳ್ಯದ ವೆಂಕಟರಮಣ ಸೊಸೈಟಿಯ ಮದುವೆಗದ್ದೆ ಬೋಜಪ್ಪ ಗೌಡ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಶ್ರದ್ಧಾಂಜಲಿ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು ನುಡಿನಮನ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು.

“ಕುಟುಂಬ ವೈದ್ಯರಾಗಿ ಹಲವು ಕುಟುಂಬಗಳ ಒಡನಾಡಿಯಾಗಿದ್ದ ಅವರು ತಮ್ಮಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದ ರೋಗಿಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ರೀತಿಯಿಂದ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ಧರು. ಆ ರೋಗಿ ಮಂಗಳೂರಿಗೆ ಹೋಗಬೇಕಾದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಬಂದರೆ ಸುಗುಣ ಗೌಡರೇ ಸ್ವತಃ ಆ ರೋಗಿಯ ಜತೆಗೆ ಮಂಗಳೂರಿಗೆ ಹೋಗಿ ಅವರ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಧೈರ್ಯ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಅವರೊಬ್ಬ ಧೀಮಂತ ವ್ಯಕ್ತಿ” ಎಂದು ನೆನಪು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು.

ಗೌಡರ ಯುವ ಸೇವಾ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮೋಹನ್ ರಾಮ್ ಸುಳ್ಳಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಗೌಡ ಮಹಿಳಾ ಘಟಕದ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಪುಷ್ಪಾ ಮಾಣಿಬೆಟ್ಟು, ತರುಣ ಗೌಡ ಘಟಕದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಜತ್ ಗೌಡ ಅಡ್ಕಾರ್, ಗೌಡರ ಯುವ ಸೇವಾ ಸಂಘದ ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ತೇಜಪ್ರಸಾದ್ ಅಮೆಚೂರ್ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿದ್ದರು.
ಡಾ.ಸುಗುಣ ಗೌಡರ ಮೊಮ್ಮಗ ಕುಲದೀಪ್ ನೆನಪು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು.

ದಿನೇಶ್ ಮಡಪ್ಪಾಡಿ, ಡಾ.ಎನ್.ಎ.ಜ್ಞಾನೇಶ್, ಲತಾ ಕುದ್ಪಾಜೆ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಪೇರಾಲ್, ವೀರಪ್ಪ ಗೌಡ ಕಣ್ಕಲ್, ಸುರೇಶ್ ಎಂ.ಹೆಚ್., ಕೆ.ಟಿ.ವಿಶ್ವನಾಥ್, ಪಿ.ಎಸ್.ಗಂಗಾಧರ್, ಐ.ಬಿ.ಚಂದ್ರಶೇಖರ, ಬಾಲಗೋಪಾಲ ಸೇರ್ಕಜೆ, ರಾಕೇಶ್ ಕುಂಟಿಕಾನ, ಸಂತೋಷ್ ಮಡ್ತಿಲ, ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಮಾಣಿಬೆಟ್ಟು, ಪ್ರಮೀಳಾ ನಳಿನ್ ಕುಮಾರ್, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಹೊಸೊಳಿಕೆ, ಜನಾರ್ದನ ಕೊಳೆಂಜಿರೋಡಿ , ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಅಮೈ ಮೊದಲಾದವರಿದ್ದರು.

ಗೌಡರ ಸಂಘದ ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದೊಡ್ಡಣ್ಣ ಬರೆಮೇಲು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.