ಡಿ.ಕೆ.ಶಿವಕುಮಾರ್ ಪದಗ್ರಹಣದ ವೇಳೆ ಪ್ರತೀ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರಿಂದ ಪ್ರತಿಜ್ಞಾವಿಧಿ ಸ್ವೀಕಾರ : ಡಿ.ಸಿ.ಸಿ. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹರೀಶ್ ಕುಮಾರ್, ಮಿಥುನ್ ರೈ ಪತ್ರಿಕಾ ಗೋಷ್ಠಿ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 


ಕೆ.ಪಿ.ಸಿ.ಸಿ. ನೂತನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ನಾಯಕ ಡಿ.ಕೆ.ಶಿವಕುಮಾರ್ ಹಾಗೂ ಕಾರ್ಯಾಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳಾಗಿ ಈಶ್ವರ ಖಂಡ್ರೆ , ಸತೀಶ್ ಜಾರಕಿಹೊಳಿ, ಸಲೀಂ ಅಹ್ಮದ್ ರವರು ಜೂನ್ 7 ರಂದು ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾರ ಸ್ವೀಕಾರ ಮಾಡಲಿದ್ದು , ಆ ಸಂದರ್ಭ ಕೊರೋನ ಕಾರಣದಿಂದ ಬೆಂಗಳೂರಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಬಹುಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಸೇರಲು ಅಸಾಧ್ಯವಾದುದರಿಂದ ಪ್ರತೀ ಗ್ರಾ.ಪಂ.ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ 50 ರಿಂದ 100 ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಸೇರಿ ಝೂಮ್ ಆ್ಯಪ್ ಮೂಲಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ದಲ್ಲಿ ನೇರ ಭಾಗಿಯಾಗುವ ಹಾಗೂ ಸಂವಿಧಾನದ ಪೀಠಿಕೆ ಯನ್ನು ವಾಚಿಸಿ ಪ್ರತಿಜ್ಞಾ ವಿಧಿ ಸ್ವೀಕರಿಸುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯುವುದೆಂದು ದ.ಕ.ಜಿಲ್ಲಾ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೆ.ಹರೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ಹಾಗೂ ಜಿಲ್ಲಾ ಯುವ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮಿಥುನ್ ರೈ ಸುಳ್ಯದಲ್ಲಿ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಕೇಂದ್ರ ಸರಕಾರ ಮತ್ತು ರಾಜ್ಯ ಸರಕಾರಗಳು ಕೊರೊನಾ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ನಿಂದ ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾದ ಜನರಿಗೆ ಸ್ಪಂದಿಸುವಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಫಲ ವಾಗಿವೆ ಎಂದು ಅವರು ವಿವರಿಸಿದರು.

ದ.ಕ.ಕ್ಷೇತ್ರದ ಸಂಸದರು ಜಿಲ್ಲೆಯ ಜನರ ಕಷ್ಟಕ್ಕಾಗಲೀ, ವಲಸೆ ಕಾರ್ಮಿಕರರನ್ನು ಊರಿಗೆ ಕಳಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿನವರನ್ನು ಬೇರೆ ರಾಜ್ಯಗಳಿಂದ ಕರೆತರುವುದಕ್ಕಾಗಲೀ ಸೂಕ್ತ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಕಲ್ಪಿಸಲು ವಿಫಲರಾಗಿದ್ದಾರೆಂದು ದ.ಕ.ಜಿಲ್ಲಾ ಯುವ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮಿಥುನ್‌ ರೈ ಆರೋಪಿಸಿದರು. ಕೊರೊನಾ ವಿರುದ್ದದ ಹೋರಾಟಕ್ಕೆ ಜಿಲ್ಲಾಡಳಿತ ಹೊಂದಿರುವ ಆಕ್ಷನ್ ಏನು? ಎಂದವರು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದರು.

ಬ್ಲಾಕ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎನ್.ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ರೈ, ಭರತ್ ಮುಂಡೋಡಿ, ಎಂ.ವೆಂಕಪ್ಪ ಗೌಡ, ಧನಂಜಯ ಅಡ್ಪಂಗಾಯ, ನಿತ್ಯಾನಂದ ಮುಂಡೋಡಿ, ಶುಭೋದಯ ಆಳ್ವ, ಯು.ಎಚ್.ಖಾಲಿದ್, ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಪೆರಿಯಡ್ಕ, ಪಿ.ಸಿ.ಜಯರಾಮ್, ಮಹೇಶ್ ಅಂಕೋತ್ತಿಮಾರ್, ಗೀತಾ ಕೋಲ್ಚಾರ್, ಅನಿಲ್ ರೈ ಚಾವಡಿಬಾಗಿಲು, ಎಸ್.ಸಂಶುದ್ದೀನ್, ನೆಕ್ರೆಪ್ಪಾಡಿ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಗೌಡ, ಮೂಸ ಕುಂಞಿ ಪೈಂಬೆಚ್ಚಾಲು, ಧರ್ಮಪಾಲ ಕೊಯಿಂಗಾಜೆ, ಪಿ.ಎಸ್.ಗಂಗಾಧರ್, ಅಶೋಕ್ ಚೂಂತಾರು, ವಿಜೇಶ್ ಹಿರಿಯಡ್ಕ, ಓವಿನ್ ಪಿಂಟೋ, ಆನಂದ ಬೆಳ್ಳಾರೆ, ಪಿ.ಎ.ಮಹಮ್ಮದ್, ಕೀರ್ತನ್ ಕೊಡಪಾಲ, ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ನೆಕ್ರೆಪ್ಪಾಡಿ, ಬೆಟ್ಟ ಜಯರಾಮ ಭಟ್, ಭವಾನಿಶಂಕರ ಕಲ್ಮಡ್ಕ, ಸಿದ್ದೀಕ್ ಕೊಕ್ಕೊ, ಶ್ರೀಹರಿ ಕುಕ್ಕುಡೇಲು ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

 

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.