ಡಾ. ಸುಂದರ ನಾಯ್ಕ್ ರಿಗೆ ಪತ್ನಿ ವಿಯೋಗ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

Advertisement

ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮದ ಕೂಟೇಲಿನವರಾಗಿದ್ದು, ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿರುವ ನಿವೃತ್ತ ಅಪರ ಪ್ರಧಾನ ಮುಖ್ಯ ಅರಣ್ಯ ಸಂರಕ್ಷಣಾಧಿಕಾರಿ ಡಾ. ಸುಂದರ ನಾಯ್ಕ್ ರವರ ಧರ್ಮಪತ್ನಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಜ್ಯೋತಿ ಎಸ್. ನಾಯ್ಕ್ ರವರು ಅಸೌಖ್ಯದಿಂದ ಜೂ.‌ 1ರಂದು ನಿಧನರಾದರು. ಇವರಿಗೆ 63 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಾಗಿತ್ತು.

ಮೃತರು ಪತಿ, ಪುತ್ರಿ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ರಾಜರಾಜೇಶ್ವರಿ ಮೆಡಿಕಲ್ ಕಾಲೇಜು ಮತ್ತು ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಚರ್ಮರೋಗ ತಜ್ಞೆಯಾಗಿರುವ ಡಾ. ಪ್ರಿಯಾ ಶರತ್, ಅಳಿಯ ಬೆಂಗಳೂರು ಮಡಿಕಲ್ ಕಾಲೇಜು ಮತ್ತು ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಮೂಳೆ ತಜ್ಞರಾಗಿರುವ ಡಾ. ಶರತ್, ಪುತ್ರ ಅಮೇರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಸಾಪ್ಟ್ ವೇರ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಆಗಿರುವ ಡಾ. ಪ್ರದೀಪ್, ಸಹೋದರರಾದ ಸುಂದರ ಬಾರ್ಕೂರು, ಡಾ. ಸುರೇಶ್ ಬಾರ್ಕೂರು, ಒರ್ವ ಸಹೋದರಿ ಶ್ರೀಮತಿ ರತ್ನಾವತಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಮೊಮ್ಮಕ್ಕಳು, ಕುಟುಂಬಸ್ಥರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.