ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ : ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಪೂಜೆ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಮಾಡಿದವರ ಮೇಲೆ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ಒತ್ತಾಯ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಕುಕ್ಕೆ ಶ್ರೀ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯದ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಜೂ.08ರಂದು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಬೆಳಗ್ಗೆ ಮಾಡಿ ಮುಗಿಸಿ, ಶಿಷ್ಟಾಚಾರ, ಸಂಪ್ರದಾಯವನ್ನು ಮುರಿದ ಅರ್ಚಕರು ಮೇಲೆ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳುವಂತೆ ಕುಕ್ಕೆ ಶ್ರೀ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಭಕ್ತ ಹಿತರಕ್ಷಣಾ ವೇದಿಕೆಯವರು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿ ರವೀಂದ್ರ ಎಂ. ಎಚ್. ಅವರಿಗೆ ಇಂದು ಮನವಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು.

ಒಂದು ಹೊತ್ತಿನ ಪೂಜೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಶಿಷ್ಟಾಚಾರ,ಪದ್ದತಿ,ಸಂಪ್ರದಾಯಕ್ಕೆ,ಭಕ್ತಾದಿಗಳ ಧಾಮಿ೯ಕ ಭಾವನೆ ಧಕ್ಕೆ ತಂದಿರುವ ಮತ್ತು ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣರಾದ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆಚ೯ಕರನ್ನು ತಕ್ಷಣ ವಜಾಗೊಳಿಸಿ, ಪ್ರಕರಣದ ತನಿಖೆನಡೆಸಿ ಆಗಿರುವ ಪ್ರಮಾದಕ್ಕೆ ಸೂಕ್ತ ಪ್ರಾಯಶ್ಚಿತ್ತಾದಿಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು, ಇದಕ್ಕೆ ತಪ್ಪಿದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಭಟನೆ ನಡೆಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಮನವಿಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಈ ಸಂದರ್ಭ ವೇದಿಕೆಯ ಮಹೇಶ್ ಕುಮಾರ್ ಕರಿಕ್ಕಳ, ಶಿವರಾಮ ರೈ, ಪ್ರಶಾಂತ್ ಭಟ್ ಮಾಣಿಲ, ಶ್ರೀನಾಥ್ ಭಟ್ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.