ಬೆಳ್ಳಾರೆ: ಮುತ್ತೂಟ್ ಫೈನಾನ್ಸ್ ವತಿಯಿಂದ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಸಹಾಯ ಧನದ ಚೆಕ್ ಹಸ್ತಾಂತರ

Advt_Headding_Middle

 ಕಳೆದ ಕೆಲವು ಸಮಯದ ಹಿಂದೆ ತೆಂಗಿನ ಮರದಿಂದ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಬಿದ್ದು ತೀವ್ರ ಗಾಯಗೊಂಡು ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಪಟ್ಟೆ ನಿವಾಸಿ ಕೂಲಿ ಕಾರ್ಮಿಕ ಬಾಜಿಲ್ ಡಿ’ ಸೋಜಾರವರ ಪುತ್ರ ಲಾರೆನ್ಸ್ ಡಿ’ ಸೋಜಾರವರು ಮಲಗಿದ್ದಲ್ಲೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು, ಅವರ ಚಿಕಿತ್ಸಾ ವೆಚ್ಚಕ್ಕಾಗಿ ಮುತ್ತೂಟ್ ಎಂ.ಜಾರ್ಜ್ ಪೌಂಡೇಶನ್ ವತಿಯಿಂದ ರೂ.25,000 ಚೆಕ್ಕನ್ನು ಮುತ್ತೂಟ್ ಫೈನಾನ್ಸ್ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಸಂದೇಶ್ ಜು.9 ರಂದು ಹಸ್ತಾಂತರಿಸಿದರು.

 

Advertisement

ಅಲ್ಲದೆ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಒಂದು ಸಾವಿರದಂತೆ ಒಂದು ವರ್ಷಕ್ಕೆ 12 ಸಾವಿರ ಒಟ್ಟು 37,000 ಮೊತ್ತವನ್ನು ನೀಡಲು ತೀರ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು. ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಶಾಖಾ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರಾದ ಪ್ರತಿಮಾ, ಸುಳ್ಯ ಶಾಖಾ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರಾದ ತೇಜಸ್, ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳಾದ ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ನಿಡ್ಪಳ್ಳಿ, ವಿನಯ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಲಾರೆನ್ಸ್ ಡಿ’ ಸೋಜಾರವರ ಸಹೋದರರಾದ ಸುನೀಲ್ ಡಿ’ ಸೋಜಾ ಹಾಗೂ ಪ್ರಸಾದ್ ಡಿ’ ಸೋಜಾರವರಿಗೆ ಚೆಕ್ ಹಸ್ತಾಂತರ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.