ಸುಣ್ಣಮೂಲೆ ಮಸೀದಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಭ್ರಮದ ಈದ್ ಆಚರಣೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಸುಣ್ಣಮೂಲೆ ಬದ್ರಿಯಾ ಜುಮಾ ಮಸೀದಿಯಲ್ಲಿ ಈದುಲ್ ಪೆರ್ನಾಲ್ ಹಬ್ಬವನ್ನು ಸಡಗರದಿಂದ ಜು.31ರಂದು ಆಚರಿಸಲಾಯಿತು. ಮಸೀದಿ ಖತೀಬರು ಹಾಗೂ ಪ್ರಭಾರ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕ ಫಾರೂಕ್ ದಾರಿಮಿ ರೆಂಜ ಬೆಟ್ಟಂಪಾಡಿ ರವರು ತ್ಯಾಗ -ಬಲಿದಾನಗಳ ಈದುಲ್ ಅದಾ ಹಬ್ಬದ ಮಹತ್ವಗಳ ಉಪದೇಶಗಳನ್ನು ನೀಡಿ ಕುತುಬ ಹಾಗೂ ಪ್ರಾರ್ಥನೆಗಳಿಗೆ ನೇತೃತ್ವವನ್ನು ನೀಡಿದರು.ಜುಮಾ ಮಸೀದಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೊರೊನಾ ನಿಯಮಗಳ ಮೇಲುಸ್ತುವಾರಿ ನೋಡಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಜಮಾಅತ್ ಜನರು ಹೆಚ್ಚು ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳೀಯ ಕನಕಮಜಲು ಮುಹಿಯುದ್ದೀನ್ ಮಸೀದಿಯಲ್ಲಿಯೂ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಯಿತು.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.