ರಾಜೀನಾಮೆ ನಿರೀಕ್ಷಿತ – ನೆಲ್ಲೂರು ಕೆಮ್ರಾಜೆ ಸೊಸೈಟಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಹೇಳಿಕೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ನೆಲ್ಲೂರು ಕೆಮ್ರಾಜೆ ಪ್ರಾ.ಕೃ.ಪ.ಸ.ಸಂಘದ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿಯ ಐವರು ನಿರ್ದೇಶಕ ರ ರಾಜೀನಾಮೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಿಷ್ಣು ಭಟ್ ಮೂಲೆತೋಟರವರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿದಾಗ ಆ.03ರಂದು ನಡೆದ ಕೊನೆಯ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ನಿರ್ದೇಶಕರು  ಹಾಜರಿದ್ದರು. ಸದ್ಯದಲ್ಲೇ ನಮ್ಮ ಸೊಸೈಟಿ  ಚುನಾವಣೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಓರ್ವ ನಿರ್ದೇಶಕ ಸ್ಥಾನದ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ಕೋ ಆಪ್ಟ್ ಗೆ ತಾಂತ್ರಿಕ ತೊಂದರೆಯ ಕಾರಣ ನೀಡಿದಾಗ ಐವರು ನಿರ್ದೇಶಕರು ಅಸಮಾಧಾನಗೊಂಡು ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ರಾಜೀನಾಮೆ ನಿರೀಕ್ಷಿತ. ರಾಜೀನಾಮೆ ಅಂಗೀಕಾರವಾದರೆ ನಮ್ಮ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆಯಾಗಬಾರದೆಂಬ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಚುನಾವಣೆ ನಡೆಸಲು ಅಥವಾ ಆಡಳಿತಾಧಿಕಾರಿ ನೇಮಕ ಮಾಡುವಂತೆ ಇಲಾಖೆಗೆ ಮನವಿ ಮಾಡಲಾಗುವುದು ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.