ಸುಳ್ಯ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯೋತ್ಸವ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಸುಳ್ಯ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್‌ನಲ್ಲಿ ೭೪ನೇ ವರ್ಷದ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯೋತ್ಸವದ ಆಚರಣೆ ಇಂದು ನಡೆಯಿತು.

ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಲ. ರಾಮಚಂದ್ರ ಪೆಲತ್ತಡ್ಕ ಧ್ವಜಾರೋಹಣ ನೆರವೇರಿಸಿದರು. ಸುದ್ದಿ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಪ್ರಧಾನ ವರದಿಗಾರ ಹಾಗೂ ಕರ್ನಾಟಕ ಜರ್ನಲಿಸ್ಟ್ ಯೂನಿಯನ್‌ನ ಜಿಲ್ಲಾಧ್ಯಕ್ಷ ಹರೀಶ್ ಬಂಟ್ವಾಳ್ ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಯಾಗಿದ್ದರು. ಲಯನ್ಸ್ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ವೀರಪ್ಪ ಗೌಡ ಕಣ್ಕಲ್, ಖಜಾಂಜಿ ಸಂಜೀವ ಕತ್ಲಡ್ಕ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಲ. ದೊಡ್ಡಣ್ಣ ಬರೆಮೇಲು ಧ್ವಜಾರೋಹಣಕ್ಕೆ ಸಹಕರಿಸಿದರು. ಲ. ಮಾಜಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಗವರ್ನರ್ ಎಂ.ಬಿ,ಸದಾಶಿವ, ಲ. ಜಯಂತ ಶೆಟ್ಟಿ, ಲ. ಚಂದ್ರಾ ಕೋಲ್ಚಾರು, ಲ. ಎಂ.ಎಂ.ತಮ್ಮಯ್ಯ, ಲ. ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಮಾಣಿಬೆಟ್ಟು, ಲ.ರಾಮಕೃಷ್ಣ ರೈ, ಲ. ಕರುಂಬಯ್ಯ, ಲ. ಎಸ್..ಆರ್.ಸೂರಯ್ಯ, ಲ. ಎನ್..ಎಂ. ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ, ಲ.ಶಶಿಧರ ಶೆಟ್ಟಿ, ಲ. ಜಯಪ್ರಕಾಶ ರೈ, ಲ. ರಾಮಚಂದ್ರ, ಲ.ದೇವಿಪ್ರಸಾದ್ ಕುದ್ಪಾಜೆ, ಲ.ರಂಗಯ್ಯ, ಲ.ನಳಿನ್‌ಕುಮಾರ್ ಕೋಡ್ತುಗುಳಿ, ವಿನೋದ್ ಲಸ್ರಾದೋ, ಲ. ಚಂದ್ರಶೇಖರ್, ಲ. ಪ್ರೊ.ಬಾಲಚಂದ್ರ ಗೌಡ, ಲ.ಜಗನ್ನಾಥ ರೈ, ಲಯನೆಸ್ ರಾಧಾಮಣಿ, ಲಯನೆಸ್ ಹರಿಣಿ ಸದಾಶಿವ, ಲಯನೆಸ್ ರೀಟಾ ಕರುಂಬಯ್ಯ, ಲಯನೆಸ್ ಲತಾ ಕುದ್ಪಾಜೆ, ಲ. ಸುನೀತಾ ಮೊಂತೆರೋ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.