ಅ.24 ರಂದು ಪಂಜದಲ್ಲಿ ಶಾರದೋತ್ಸವ : ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಶ್ರೀ ಶಾರದಾಂಭ ಭಜನಾ ಮಂಡಳಿ ಪಂಜ , ಶಾರದೋತ್ಸವ ಸಮಿತಿ ವತಿಯಿಂದ ಜರುಗಲಿರುವ ಶಾರದೋತ್ಸವ 2020 ಆಚರಣೆಯ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆಯು ಸೆ.25 ರಂದು ಪಂಜ ಶ್ರೀ ಶಾರದಾಂಬಾ ಭಜನಾ ಮಂದಿರದ ಸಭಾ ಭವನದಲ್ಲಿ ಭಜನಾ ಮಂಡಳಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಪುತ್ಯ ರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಜರುಗಿತು. ಕೊರೋನಾ ಕಾರಣದಿಂದ ಅ.24 ರಂದು ವೈದಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಮಾತ್ರ ನಡೆಸುವುದು, ಯಾವುದೇ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ, ಕ್ರೀಡೆ, ಇತರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ಈ ಬಾರಿ ಬೇಡ, ಮುಂಜಾನೆ ಪೂಜೆ ಬಳಿಕ , ದೇವಿಯ ವಿಸರ್ಜನೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಜರುಗಲಿದೆ ಎಲ್ಲವೂ ಸರಳವಾಗಿ ಮಾಡುವುದಾಗಿ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಣಯಿಸಲಾಯಿತು. ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಭಜನಾ ಮಂಡಳಿಯ ಗೌರವಧ್ಯಕ್ಷ ಬಿ.ಎಂ .ಆನಂದ ಗೌಡ ಕಂಬಳ,2019 ಉತ್ಸವ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೆ. ಕೃಷ್ಣ
ವೈಲಾಯ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದಾಮೋದರ ಪಲ್ಲೋಡಿ, ಕೋಶಾಧ್ಯಕ್ಷ ಧರ್ಮಪಾಲ ಕಕ್ಯಾನ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಶಶಿಧರ ಪಳಂಗಾಯ, ಭಜನಾ ಮಂಡಳಿಯ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ತೋಟ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಪುತ್ಯ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ತೋಟ ವಂದಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.