ಸಂಪಾಜೆ : ಗ್ರಾಮಸಭೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಸಂಪಾಜೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸಭಾಭವನದಲ್ಲಿ ಜಿ. ಕೆ. ಹಮೀದ್‌ರವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಕುಡಿಯುವ ನೀರು, ನೈರ್ಮಲ್ಯ ಸಮಿತಿ, ಮನೆ ಮನೆಗೆ ಗಂಗೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಗ್ರಾಮ ಸಭೆ ನಡೆಯಿತು.
ಗ್ರಾಮ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಕುಡಿಯುವ ಬೇಡಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಂದ ಪ್ರಸ್ತಾಪ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ನಾಗೇಶ್ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಜಗದೀಶ್ ಕೆ. ಪಿ. ಬೇಡಿಕೆಯನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದರು. ಅಂಗನವಾಡಿ, ಶಾಲೆ, ಸಮುದಾಯಗಳಿಂದ ಬೇಡಿಕೆ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಯಿತು. ಜಲಜೀವನ್ ತಂಡದವರು ಎಲ್ಲ ವಿಚಾರಗಳ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀಡಿದರು.


ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಪಂಚಾಯತ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಲೀಸ್ಸಿ ಮೊನಲಿಸಾ, ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ಸೋಮಶೇಖರ್ ಕೊಯಿಂಗಾಜೆ, ಸವಾದ್, ವಿಮಲ, ಸುಂದರಿ ಮುಂಡಡ್ಕ, ಹನೀಫ್ ಎಸ್. ಕೆ., ಅನುಪಮ, ವಿಜಯ ಅಲಡ್ಕ, ಸುಮತಿ, ರಜನಿ, ಅಬೂಸಾಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದು, ಚರ್ಚೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದರು. ಪಿಡಿಒ ಸರಿತಾ ಡಿಸೋಜಾ ವಂದಿಸಿದರು. ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ೧ ಕೋಟಿಗೂ ಮಿಕ್ಕಿ ಕುಡಿಯುವ ನೀರಿನ ಯೋಜನೆಗೆ ಬೇಡಿಕೆ ಸಲ್ಲಿಸಲಾಯಿತು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.