ಮಾರ್ಚ್ 31: ನಾವೂರು ಹಝ್ರತ್ ಅಸ್ಸಯ್ಯಿದ್ ಅಲವಿ ತಂಙಳ್ ರವರ ಅಂಡ್ ನೇರ್ಚೆ ಹಾಗೂ ಸ್ವಲಾತ್ ವಾರ್ಷಿಕ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

 

ಸುಳ್ಯ ನಾವೂರು ಹಝ್ರತ್ ಅಸ್ಸಯ್ಯಿದ್ ಅಲವಿ ತಂಙಳ್ (ವಲಿಯ ತಂಙಳ್) ರವರ ಆಂಡ್ ನೇರ್ಚೆ ಹಾಗೂ ವಾರ್ಷಿಕ ಸ್ವಲಾತ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಮಾರ್ಚ್ 31ರಂದು ನಾವೂರು ಅಲವಿ ತಂಙಳ್ ಮಖಾಂ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಪ್ರಚಾರ ಪತ್ರಿಕೆ ಮಾರ್ಚ್ 27 ರಂದು ಸ್ವಲಾತ್ ವಾರ್ಷಿಕ ಸ್ವಾಗತ ಸಮಿತಿಯ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷ ಅಸ್ಸಯ್ಯಿದ್ ಕುಂಞಿಕೋಯ ತಂಙಳ್ ಸಅದಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಗೊಳಿಸಿದರು.ಈ ಸಂಧರ್ಬದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿದ ಅವರು ವರ್ಷಂಪ್ರತೀ ಆಚರಿಸಿಕೊಂಡು ಬರುತ್ತಿರುವ ಆಂಡ್ ನೇರ್ಚೆ ಹಾಗೂ ಸ್ವಲಾತ್ ವಾರ್ಷಿಕ ಈ ಬಾರಿ 21ನೇಯ ವರ್ಷದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವಾಗಿದೆ. ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಮಾರ್ಚ್ 31ರಂದು ಸಂಜೆ 4.30 ಕ್ಕೆ ಮಖಾಂ ಝಿಯಾರತ್ ನೊಂದಿಗೆ ಆರಂಭವಾಗಿ ಮೌಲಿದ್ ಹಾಗೂ ಆತ್ಮೀಯ ಸಂಗಮ ನಡೆಯಲಿದೆ. 7 ಗಂಟೆಗೆ ಬುರ್ದಾ ಮಜ್ಲಿಸ್ ಹಾಗೂ ಧಾರ್ಮಿಕ ಮತಪ್ರಭಾಷಣ ನಡೆಯಲಿದ್ದು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸಯ್ಯಿದ್ ಕುಟುಂಬದ ನೂರಾರು ಸಾದಾತ್ ಗಳು, ಉಲಮಾ,ಉಮರಾ ನೇತಾರರು ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಸ್ಥಳಾವಕಾಶ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಗೊಳಿಸಲಿದ್ದು ,ನಾಡಿನ ಸಮಸ್ತ ಧೀನೀ ಸ್ನೇಹಿಗಳು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿ ಯಶಸ್ವಿಗೊಳಿಸ ಬೇಕಾಗಿ ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸ್ವಾಗತ ಸಮಿತಿಯ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳಾದ ಸಯ್ಯದ್ ಪೂಕೋಯಾ ತಂಙಳ್,ಹಾಜಿ ಅಬ್ದುಲ್ಲಾಜಯನಗರ,ಅಬ್ದುಲ್ ರಝಾಕ್ ಗುತ್ತಿಗಾರ್, ಹಸೈನಾರ್ ಜಯನಗರ, ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.