ಏ. 10: ಗೂನಡ್ಕದಲ್ಲಿ ರಂಝಾನ್ ಪ್ರಭಾಷಣ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಮರ್ಹೂಂ ಸೈದು ಹಾಜಿ ಮತ್ತು ಮರ್ಹೂಂ ಶಾಫಿ ಬೀಜದಕಟ್ಟೆ ಇವರ ಸ್ಮರಣಾರ್ಥವಾಗಿ ಗೂನಡ್ಕದ ಸಜ್ಜನ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಏ. 10ರಂದು ಪೂರ್ವಾಹ್ನ 10:30 ರಿಂದ ರಂಝಾನ್ ಪ್ರಭಾಷಣ ಎಂಬ ಉಪನ್ಯಾಸ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ನಡೆಯಲಿದೆ. ಅರಂತೋಡು ಬದ್ರಿಯಾ ಜುಮಾ ಮಸ್ಜಿದ್ ಖತೀಬರಾದ ಅಲ್ ಹಾಜ್ ಇಸಾಕ್ ಬಾಖವಿರವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ದುಃಆ ಆಶೀರ್ವಚನ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಡಾ.ಉಮ್ಮರ್ ಬೀಜದಕಟ್ಟೆರವರು ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಪೇರಡ್ಕ ಮುಹ್ಯದ್ದೀನ್ ಜುಮಾ ಮಸ್ಜಿದ್ ಖತೀಬರಾದ ಬಹುಮಾನ್ಯ ಸುಹೈಲ್ ದಾರಿಮಿ ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು ನೆರವೇರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಗೂನಡ್ಕ ಬದ್ರಿಯಾ ಜುಮಾ ಮಸ್ಜಿದ್ ಖತೀಬರಾದ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಅಲಿ ಸಖಾಫಿರವರು ಶುಭ ಹಾರೈಸಲಿದ್ದಾರೆ. ರಂಝಾನ್ ಪ್ರಭಾಷಣವನ್ನು ಸುಳ್ಯದ ಕೇಂದ್ರ ಜುಮಾ ಮಸ್ಜಿದ್ ಸಹಾಯಕ ಖತೀಬರಾದ ಶೌಕತ್ ಅಲಿ ಅಮಾನಿರವರು ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವನ್ನು ಏರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸಂಯೋಜಕರು ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.