ಗಾಂಧಿನಗರದಲ್ಲಿ ಅಪಾಯದ ಮುನ್ಸೂಚನೆ ನೀಡುತ್ತಿರುವ ವಿದ್ಯುತ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ ಫಾರ್ಮ್

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಕೂದಲೆಳೆಯ ಅಂತರದಿಂದ ಪಾರಾದ ಕೂಲಿಕಾರ್ಮಿಕ

ಸುಳ್ಯ ಗಾಂಧಿ ನಗರ ಮುಖ್ಯರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಮಸೀದಿ ಮುಂಭಾಗ ವಿದ್ಯುತ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ ಫಾರ್ಮಗೆ ಏಣಿ ತಾಗಿ ಮಸೀದಿ ಮುಂಭಾಗದ ದ್ವಾರಕ್ಕೆ ಬಣ್ಣ ಹಚ್ಚುವ ಕೂಲಿ ಕಾರ್ಮಿಕನೊಬ್ಬ ಕೂದಲೆಳೆಯ ಅಂಚಿನಿಂದ ಪಾರಾದ ಘಟನೆ ನಡೆದಿದೆ.
ತನ್ನ ಕೈಯಲ್ಲಿದ್ದ ಕಬ್ಬಿಣದ ಏಣಿ ಆಯತಪ್ಪಿ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರ್ ನ ಪೀಸ್ ಅಳವಡಿಸಿರುವ ಭಾಗಕ್ಕೆ ತಾಗಿದೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕರೆಂಟ್ ಶಾಕ್ ಹೊಡೆದು ನೆಲಕ್ಕೆ ಬಿದ್ದಾಗ ಕೂಡಲೇ ಸ್ಥಳೀಯರು ಪ್ರಥಮ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ನೀಡಿ ಸುಳ್ಯ ಸರ್ಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ತಲುಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಜೀವಾಪಾಯದಿಂದ ಪಾರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಈ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಫರಮ್ ಕಂಬ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಒಂದು ಭಾಗಕ್ಕೆ ವಾಲಿ ಕೊಂಡಿದ್ದು, ಟ್ರಾನ್ಸ್ ಫಾರ್ಮ್ ಅಳವಡಿಸಿರುವ ಕಬ್ಬಿಣದ ಸಲಾಕೆಗಳು ತುಕ್ಕು ಹಿಡಿದು ಇಂದೋ ನಾಳೆಯೋ ಬೀಳುವ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಕಂಬದ ಪೀಸ್ ಗಳು ಕೈಗೆಟುಕುವ ಅಂತರದಲ್ಲಿದ್ದು ಈ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಹಾಗೂ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನಡೆದಾಡುವ ಪ್ರದೇಶವು ಕೂಡ ಆಗಿರುತ್ತದೆ. ದ್ವಿಚಕ್ರವಾಹನ ದಾರರು ಈ ಕಂಬದ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿ ವಾಹನಗಳನ್ನು ಪಾರ್ಕಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದು ಮುಂದೊಂದು ದಿನ ಅಪಾಯವನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತಿದೆ. ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಇಲಾಖೆಯವರು ಕೂಡಲೇ ಸ್ಪಂದಿಸಿ ಮುಂದೆ ಆಗುವ ಅನಾಹುತವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸುವಂತೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ಆಗ್ರಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.