ಸುಳ್ಯ: ಐಡಿಯಲ್ ಟಿವಿಎಸ್ ನಲ್ಲಿ ಯುಗಾದಿ ಆಫರ್

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಸುಳ್ಯದ ಓಡಬಾಯಿಯಲ್ಲಿರುವ‌‌ ಐಡಿಯಲ್ ಟಿ.ವಿ.ಎಸ್.ನಲ್ಲಿ ಯುಗಾದಿ ಹಬ್ಬದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಏ. 13ರ ತನಕ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ವಿವಿಧ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನೀಡಲಿದೆ. 0% ಬಡ್ಡಿದರ, 5 ವರ್ಷ ಉಚಿತ ವಾರೆಂಟಿಯೊಂದಿಗೆ ಸರಳ ದಾಖಲೆ ಪತ್ರಗಳನ್ನು ಪಡೆದು ಯಾವುದೇ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಖಾತೆ ಇಲ್ಲದೆ ಶೇ 90ರ ಸರಳ ಸಾಲ ಸೌಲಭ್ಯ ನೀಡಲಿದೆ. 0% ಪ್ರೊಸೆಸಿಂಗ್ ಫೀಸ್, ರೂ. 2000/- ತನಕ ಬೋನಸ್, ಉಚಿತ ನಂಬರ್ ಪ್ಲೇಟ್, ಉಚಿತ ಉಡುಗೊರೆ ನೀಡಲಿದೆ. ಗ್ರಾಹಕರು ತಮ್ಮ ಆಧಾರ್ ಕಾರ್ಡ್, ರೇಶನ್ ಕಾರ್ಡ್, ವಿದ್ಯುತ್ ಬಿಲ್ ಮತ್ತು ಭಾವಚಿತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ಶೋ ರೂಂಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ ತಮಗಿಷ್ಟವಾದ ವಾಹನವನ್ನು ಖರೀದಿಸಿ ವಿಶೇಷ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ತಮ್ಮದಾಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದೆಂದು ಮಾಲಕರು ತಿಳಿಸಿರುತ್ತಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.