ಜಟ್ಟಿಪಳ್ಳದಲ್ಲಿ ಕೋವಿಡ್ -19 ಚುಚ್ಚುಮದ್ದಿನ ಉಚಿತ ಶಿಬಿರ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಕಲ್ಯಾಣ ಇಲಾಖೆ, ತಾಲೂಕು ಆಸ್ಪತ್ರೆ ಸುಳ್ಯ, ಮತ್ತು ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್, ಸುಳ್ಯ ಸಹಯೋಗದಲ್ಲಿ ಸ ಹಿ ಪ್ರಾ ಶಾಲೆ ಜಟ್ಟಿಪಳ್ಳದಲ್ಲಿ “ಕೋವಿಡ್ -19 ಚುಚ್ಚುಮದ್ದಿನ ಉಚಿತ ಶಿಬಿರ” ಉದ್ಘಾಟನೆಗೊಂಡಿತು. ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಸರೋಜಿನಿ ಪೆಲ್ತಡ್ಕ ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಆರೋಗ್ಯ ಇಲಾಖೆ ಸುಳ್ಯ ಇಲ್ಲಿಯ ಕಿರಿಯ ಆರೋಗ್ಯ ಸಹಾಯಕಿ ಕನಕಾಂಗಿ ಕೊವಿಡ್ 19 ಮುಂಜಾಗ್ರತೆ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು. ಮೊದಲಿಗೆ ನ.ಪಂ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಸರೋಜಿನಿ ಪೆಲ್ತಡ್ಕ  ಚುಚ್ಚುಮದ್ದು ಪಡೆದುಕೊಂಡರು. ಕಿರಿಯ ಆರೋಗ್ಯ ಸಹಾಯಕಿ ವನಜಾಕ್ಷಿ, ಭವ್ಯ ಲಸಿಕೆ ವಿತರಣೆಗೆ ಸಹಕರಿಸಿದರು. ಶಾಲಾ ಅದ್ಯಾಪಕ ವೃಂದ, ಅಂಗನವಾಡಿ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಕುಸುಮ, ಆಶಾ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯರು, ಸ್ಥಳೀಯರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಸ್ಥಳೀಯ ಹಲವರು ಚುಚ್ಚು ಮದ್ದು ಪಡೆದುಕೊಂಡು ಶಿಬಿರದ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.