ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಟೈಮ್ ನಲ್ಲಿ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿಯವರಿಗೆ ಪಾಸ್ ನೀಡಲಿ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

ಪಯಸ್ವಿನಿ ಟೂರಿಸ್ಟ್ – ಕಾರು ಚಾಲಕ, ಮಾಲಕರ ಸಂಘ ಮನವಿ

ಲಾಕ್ ಡೌನ್ನಿಂದಾಗಿ ನಮಗೆ ತುಂಬಾ ತೊಂದರೆ ಇದೆ. ಇದು ಬಾಡಿಗೆ ಸಿಗುವ ಸಮಯ ಈಗಲೇ ಹೀಗೆ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಮಾಡಿದರೆ ನಮ್ಮಂತ ಚಾಲಕರು ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಸಿಲುಕುವಂತಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸುಳ್ಯದ ಪಯಸ್ವಿನಿ ಟೂರಿಸ್ಟ್ ಕಾರು ಚಾಲಕ ಮಾಲಕರ ಸಂಘ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ‌ವ್ಯಕ್ತ ಪಡಿಸಿದೆ.

ಸುದ್ದಿಯೊಂದಿಗೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯಂತ್ ಹಾಗೂ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ದಾಮೋದರರು “ನಾವು ಲೋನ್ ಪಡೆದು ವಾಹನ ಖರೀದಿಸಿದವರು. ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಆದರೆ ಲೋನ್ ಕಟ್ಟುವುದು ಹೇಗೆ?. ಕಳೆದ ಬಾರಿ ಟ್ಯಾಕ್ಸ್ ರಿಯಾಯಿತಿ ಕೊಡುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದರೂ ಅದು ಇದುವರೆಗೂ ಸಿಕ್ಕಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ಬಾರಿ ಕೊರೊನಾ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಟ್ಯಾಕ್ಸಿನವರಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪಾಸ್ ನೀಡಿದರೆ ದೂರದಿಂದ ಬರುವವರನ್ನು ಕರೆದುಕೊಂಡು ಬರಲು ಅನುಕೂಲವಾಗುತ್ತದೆ. ತಾಲೂಕು ಆಡಳಿತ, ಸರಕಾರ ನಮ್ಮ ಮನವಿಗೆ ಸ್ಪಂದಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಅವರು ವಿನಂತಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.