ದೈನಂದಿನ ವ್ಯಾಪಾರವಾಗಿರುದರಿಂದ ತುಂಬಾ ತೊಂದರೆಯಾಗಿದೆ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle


ಆಟೋ ಚಾಲಕ ಪದ್ಮನಾಭರವರ ಅಭಿಪ್ರಾಯ

ಈ ಬಾರಿ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ನಮ್ಮಂತ ಆಟೋಚಾಲಕರು ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಬ್ ಚಾಲಕರಿಗೆ ದೈನಂದಿನ ವ್ಯಾಪಾರವಾಗಿರುದರಿಂದ ತುಂಬಾ ತೊಂದರೆಯಾಗಿದೆ. ಸರಕಾರ ನಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಮಾಡಿದೆ. ಆದರೂ ಆಟೋಚಾಲಕರಿಗೆ ಸರಿಯಾದ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಮಾಡಬೇಕು. ಕಳೆದ ಬಾರಿ ೫೦೦೦ ರೂ ಗಳನ್ನು ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ ನಮಗೆ ಇನ್ಸೂರೆನ್ಸ್ ಸಡನ್ನಾಗಿ ಕಟ್ಟಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನಾವು ಕಟ್ಟುವಂತಹ ಇನ್ನಿತರ ತೆರಿಗೆಯಲ್ಲಿ ರಿಯಾಯಿತಿ ಕೊಡಬೇಕು. ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಡೀಸೆಲ್ ಬೆಲೆ ಕೂಡಾ ಜಾಸ್ತಿಯಾಗಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಬಾಡಿಗೆ ಜಾಸ್ತಿ ಕೇಳುವಾಗ ಅಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ತೊಂದರೆ ಅನುಭವಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.