ಪೆರಾಜೆಯ ಉತ್ತರ ಕುಮಾರ ಕೊಲೆ ಪ್ರಕರಣ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಮೊದಲನೇ ಆರೋಪಿಗೆ ಹೈಕೋರ್ಟ್ ಷರತ್ತು ಬದ್ಧ ಜಾಮೀನು


ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಪೆರಾಜೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಉತ್ತರ ಕುಮಾರ ಕೊಲೆ ಪ್ರಕರಣದ ಮೊದಲನೇ ಆರೋಪಿ ತಾರಿಣಿಯವರಿಗೆ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಹೈಕೋರ್ಟ್ ಷರತ್ತು ಬದ್ಧ ಜಾಮೀನು ನೀಡಿದೆ.

 

2020 ಮೇ.8ರಂದು ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾ ಮಡಿಕೇರಿ ತಾಲೂಕು ಪೆರಾಜೆ ಗ್ರಾಮದ ಪೀಚೆ ಉತ್ತರಕುಮಾರ ಎಂಬವರನ್ನು ಅವರ ಅತ್ತಿಗೆ ತಾರಿಣಿ ಮತ್ತು ಅವರ ಮಗ ಧರಣೀಧರ ಎಂಬವರು ಕತ್ತಿಗಳಿಂದ ಕೊಚ್ಚಿ ಕೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿ ಮಡಿಕೇರಿ ಪೊಲೀಸರು ಕೇಸು ದಾಖಲಿಸಿಕೊಂಡು ತನಿಖೆ ಬಳಿಕ ಆರೋಪಿಗಳಾದ ತಾಯಿ ಮಗನ ವಿರುದ್ದ ದೋಷಾರೋಪಣ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದರು .ಆರೋಪಿಗಳು ಈ ತನಕ ಜೈಲಿನಲ್ಲೇ ಇದ್ದು ಪ್ರಥಮ ಹಂತದ ಜಾಮೀನು ಅರ್ಜಿಗಳು ತಿರಸ್ಕರಿತಗೊಂಡಿದ್ದು , ಪ್ರಕಣದಲ್ಲಿ ಸಾಕ್ಷಿ ಗಳ ವಿಚಾರಣೆಗೆ 2 ಬಾರಿ ದಿನ ಕೂಡಾ ನಿಗದಿಯಾಗಿತ್ತು . ಈ ಮಧ್ಯೆ 1 ನೇ ಅರೋಪಿ ಪರವಾಗಿ ಜಾಮೀನು ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಹೈಕೋರ್ಟ್ ನ್ಯಾಯವಾದಿ ಆರ್.ವಿ.ದೇಶಪಾಂಡೆ ಮುಖಾಂತರ ಸಲ್ಲಿಸಾಗಿದ್ದು ಈ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ತನಿಖೆ ಮಾಡಿದ ಉಚ್ಚ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ನ್ಯಾಯಪೀಠವು ಅರೋಪಿ ತಾರಿಣಿಗೆ ಜಾಮೀನು ಆದೇಶ ಹೊರಡಿಸಿ 2021 ಎ.19 ತೀರ್ಪು ನೀಡಿದೆ. ಇದೀಗ 2 ಜಾಮೀನುದಾರರ ತಲಾ 2 ಲಕ್ಷದ ಬಾಂಡ್ ಪಡಕೊಂಡು ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾ ಸತ್ರ ನ್ಯಾಯಾಲಯ ಆರೋಪಿಯನ್ನು ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾ ಕಾರಾಗ್ರಹದಿಂದ ಎ.30 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆ ಆದೇಶ ಹೊರಡಿಸಿದ ಮೇರೆಗೆ ಅರೋಪಿ ಇವತ್ತು ಜೈಲಿನಿಂದ ಬಿಡುಗಡೆ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ .ಅರೋಪಿ ಪರವಾಗಿ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಹಿರಿಯ ವಕೀಲರಾದ ಆರ್.ವಿ
ದೇಶಪಾಂಡೆ , ಸುಳ್ಯದ ನ್ಯಾಯವಾದಿ ಯಂ ವೆಂಕಪ್ಪ ಗೌಡ , ರಾಜೇಶ್ ಬಿ ಜಿ ಮತ್ತು ಮಡಿಕೇರಿ ವಕೀಲರಾದ ಕಪಿಲ್ ಇವರು ವಕಾಲತ್ ವಹಿಸಿರುತ್ತಾರೆ .

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.