ಕೊರೋನ ವಾರಿಯರ್ಸ್‌ಗಳಾದ ಸುಳ್ಯದ ಸಹಾಯ್ ತುರ್ತು ಸೇವಾ ತಂಡ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಕರ್ನಾಟಕ ಮುಸ್ಲಿಂ ಜಮಾಅತ್, SYS, SSF ನ ಸಹಾಯ್ ತುರ್ತು ಸೇವಾ ತಂಡ ಇದರ ಸುಳ್ಯ ಸರ್ಕಲ್ ನ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಕೊರೋನಾದಿಂದ ಸಂಕಷ್ಟದಲ್ಲಿರುವ ರೋಗಿಗಳಿಗೆ ಸಹಾಯಕರಾಗುವ ಮೂಲಕ ಹಾಗೂ ಕೊರೋನಾ ಬಗ್ಗೆ ಜನರಿಗೆ ಜಾಗೃತಿ ಮೂಡಿಸುವ ಮೂಲಕವೂ ಕೊರೋನ ವಾರಿಯರ್ಸ್‌ಗಳಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸುಳ್ಯದ ಸರಕಾರಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿರುವ ಮೈದನಡ್ಕದ ಕೋವಿಡ್ ರೋಗಿಯೊಬ್ಬರಿಗೆ ಅವರ ನಿತ್ಯೋಪಯೋಗಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಅವರ ಮನೆಯಿಂದ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ತಂದು ಕೊಟ್ಟು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಅದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೆಂಗಳೂರಿನಿಂದ ಬರುತ್ತಿದ್ದ ಕೋವಿಡ್ ವೆಂಟಿಲೇಟರ್ ರೋಗಿಗಳಿಗೆ ಮಂಗಳೂರಿನ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳಲ್ಲಿ ವೆಂಟಿಲೇಟರ್ ಸೌಲಭ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗಳ ಅಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ ವೆಂಟಿಲೇಟರ್ ಸೌಲಭ್ಯ ಕೇಳಿ ಪಡೆದು ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಿದರು.

ಸುಳ್ಯದ ಕೆವಿಜಿ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದ ಕೊರೋನಾ ರೋಗಿಯೊಬ್ಬರನ್ನು ಅನಿವಾರ್ಯವಾಗಿ ಮಂಗಳೂರಿಗೆ ಶಿಫ್ಟ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿ ಬಂದಾಗ ಶೀಘ್ರವೇ ಸ್ಪಂದಿಸಿ ಆಂಬುಲೆನ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಮಂಗಳೂರಿನ ಅಥೆನಾ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಿದರು. ಸಿದ್ದೀಖ್ ಗೂನಡ್ಕ, ಕಬೀರ್ ಸುಳ್ಯರವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ನಡೆಯಿತು. ಈ ಸಹಾಯ್ ತಂಡದ ಸುಳ್ಯ ಸರ್ಕಲ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಎ.ಎಂ.ಫೈಝಲ್ ಝುಹ್’ರಿ ಯವರ ನಿರ್ದೇಶನ ಹಾಗೂ ನಾಯಕತ್ವದಲ್ಲಿ ೩೦ ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಕ್ರೀಯ ಸದಸ್ಯರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ತುರ್ತು ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.