ನಾಳೆಯಿಂದ ಸುಳ್ಯ ಪೇಟೆಗೆ ವಾಹನ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

ಪೊಲೀಸ್ ಇಲಾಖೆ ಖಡಕ್ ಸೂಚನೆ

ಅಗತ್ಯ ವಾಹನಕ್ಕಷ್ಟೆ ಪ್ರವೇಶ, ಮೂರು ಚೆಕ್ ಪೋಸ್ಟ್ , ಅನಗತ್ಯ ತಿರುಗಾಟಕ್ಕೆ ದಂಡ

ನಾಳೆಯಿಂದ ಸುಳ್ಯ ಪೇಟೆಗೆ ವಾಹನಗಳ ಪ್ರವೇಶ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಅಗತ್ಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯ ವಾಗಿ ಖರೀದಿಸಬೇಕು. ಹಾಗೊಂದು ವೇಳೆ ಸುಳ್ಯಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ ಪೇಟೆಗೆ ವಾಹನ ತರದೇ ನಡೆದುಕೊಂಡೆ ಬರಬೇಕಾಗಿದೆ ಈ ಕುರಿತು ಸುಳ್ಯ ಎಸ್.ಐ. ಹರೀಶ್ ಎಂ.ಆರ್ ಸುದ್ದಿಗೆ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

“ಅಗತ್ಯ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯ ವಾಗಿ ಖರೀದಿಸಬೇಕೆನ್ನುವುದು ನಿಯಮ. ಆದರೆ ಸುಳ್ಯ ಪೇಟೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನವರು ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇಲ್ಲಿ ವಾಹನ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಆಗ್ತಾ ಇಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ ನಾಳೆಯಿಂದ ಸುಳ್ಯ ಜ್ಯೋತಿ ಸರ್ಕಲ್, ಗಾಂಧಿನಗರ ಹಾಗೂ ವಿವೇಕಾನಂದ ಸರ್ಕಲ್ ನಲ್ಲಿ ಚೆಕ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಹಾಕಿ ಪೇಟೆಗೆ ವಾಹನ ಬರುವುದನ್ನು ತಡೆಯುತ್ತೇವೆ. ಕಳೆದ ಬಾರಿ ಲಾಕ್ ಡೌನ್ ಟೈಮಿನ ನಿಯಮ ಮತ್ತೆ ಜಾರಿಗೊಳಿಸುತ್ತೇವೆ. ಅಗತ್ಯ ವಾಹನವನ್ನಷ್ಟೆ ವಿಚಾರಿಸಿ ಬಿಡುತ್ತೇವೆ.‌ ಹಾಗೊಂದು ವೇಳೆ ಬರಲೇ ಬೇಕೆಂದರೆ ವಾಹನವನ್ನು ನಾವು ತಡೆದಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿ ನಡೆದುಕೊಂಡೇ ಹೋಗಬೇಕು. ಸಾರ್ವಜನಿಕ ರು ನಮ್ಮೊಡನೆ ಸಹಕಾರ ನೀಡಬೇಕು ಎಂದು ಅವರು ವಿನಂತಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.