ಕಂಬಳಗದ್ದೆಯಾದ ಕೊಡಿಯಾಲಬೈಲ್ -ನೀರಬಿದಿರೆ ರಸ್ತೆ

Advt_Headding_Middle

ಸುಳ್ಯದಿಂದ ಕೊಡಿಯಾಲಬೈಲ್- ನೀರಬಿದಿರೆ- ದುಗಲಡ್ಕ ರಸ್ತೆ ಯೂ ಮೊದಲೇ ಡಾಮರು ಕಾಣದೆ ವಾಹನ ಸವಾರರಿಗೆ ಕಷ್ಟದ ಹಾದಿಯಾಗಿತ್ತು.ಮೊನ್ನೆ ಮಳೆ ಬಂದ ನಂತರ ರಸ್ತೆಯ ಅಲ್ಲಲ್ಲಿ ಕಂಬಳಗದ್ದೆ ನಿರ್ಮಾಣ ವಾಗಿ ಮತ್ತಷ್ಟು ಹದಗೆಟ್ಟಿದೆ. ರಸ್ತೆಯ ಹಲವು ಕಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಡಾಮರು ಎದ್ದು ಹೋಗಿ ಗುಂಡಿಗಳಿಂದ ವಾಹನ ಸಂಚಾರಕ್ಕೆ ಕಷ್ಟವಾಗಿತ್ತು.

 

ಇದನ್ನು ಮನಗಂಡು ಸ್ಥಳಿಯ ಯುವಕ ಮಂಡಲದವರು ಶ್ರಮದಾನದ ಮೂಲಕ ಮಣ್ಣು ಹಾಕಿ ಗುಂಡಿ ಕಾರ್ಯ ಮಾಡಿದರು.ಆಗ ಓಡಾಟಕ್ಕೆ ಸುಲಭವಾಗಿತ್ತು.ಈಗ ಮಳೆ ಬಂದುದರಿಂದ ಮಣ್ಣೆಲ್ಲ ಕರಗಿ ಕೆಸರುಗದ್ದೆಯಾಗಿ ಸವಾರರಿಗೆ ಕೆಸರಿನ ಅಭಿಷೇಕ ಉಚಿತವಾಗಲಿದೆ.ರಸ್ತೆಯ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆ ಚಿತ್ರಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿಯೂ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.