ಕೊರೋನಾ ಗೆದ್ದವರ ಮಾತು

Advt_Headding_Middle

ಕೊರೋನಾ ಇದೆ ಎಂದು ತಲೆಗೆ ಹಚ್ಚಿಕೊಳ್ಳಲೇ ಇಲ್ಲ
– ಓಬಯ್ಯ ಕೆದ್ಕಾರ್


ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಏಳು ಜನರಿದ್ದೇವೆ. ಮೂರು ಜನರಿಗೆ ಕೊರೋನಾ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಬಂದಿತ್ತು. ನನ್ನ ಪತ್ನಿಗೆ, ನನ್ನತಾಯಿಗೆ ಮತ್ತುತಮ್ಮನಿಗೆ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಬಂದಿತ್ತು. ಇವರೆಲ್ಲಾ ಮನೆಯಲ್ಲೇ ಇದ್ದವರು. ಇವರಿಗೆ ಯಾವುದೆ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಬರಲು ಸಾಧ್ಯವೆ ಇಲ್ಲವೆಂದು ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಜೊತೆಯಲ್ಲೇ ಇದ್ದೆವು. ನಮಗೆ ಕೊರೋನ ಇದೆ ಎಂದು ತಲೆಗೆ ಹಚ್ಚಿಕೊಳ್ಳಲೇ ಇಲ್ಲ. ನಮಗೆ ತೋಟದಲ್ಲಿ ಬೇಕಾದಷ್ಟು ಕೆಲಸ ಇರುವಾಗ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಯಾಕೆ ಚಿಂತೆ ಮಾಡಬೇಕು? ಪಾಸಿಟಿವ್ ಬಂದು ೨೮ ದಿವಸ ಕಳೆಯಿತು. “ನಾವು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕು ಚಿಂತೆ ಮಾಡಲೇ ಇಲ್ಲ. “ನಮ್ಮ ಉದ್ದಂತಡ್ಕ ಊರನ್ನೇ ಸೀಲ್ ಡೌನ್ ಮಾಡಿದ್ದು, ಮಾತ್ರ ಸ್ವಲ್ಪ ಬೇಸರವಾಯಿತು. ನಾನು ಹೇಳುವುದು ಸರಕಾರದ ಕೊರೋನ ಟೆಸ್ಟ್ ಸರಿ ಇಲ್ಲ. ಸರಿ ಇರುತಿದ್ದರೆ ನಮ್ಮ ಮನೆಯವರೆಲ್ಲರಿಗೂ ಬರಬೇಕಿತ್ತು. ನಮ್ಮಮನೆಯವರೆಲ್ಲರು ಆರಾಮವಾಗಿದ್ದೆವು. ಈಗಲೂ ಆರಾಮವಾಗಿದ್ದೇವೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.